D25Today phổ biến ra nước ngòai

Các thớt khác của comart

comart

GẮN KẾT
hihi,
em mới lên web search ra, thì thấy phần mềm của mình đã được giới thiệu trên website nước ngòai rồi:

"D25Today is an impressive PPC Today plugin spotted by Pocketpcitalia.com. Developed by a Vietnamese, this is probably the first Pocket PC Today plugin that supports Lunar calendar. Among its features are a clock with support for Asian lunar calendar, the ability to display an additional owner name, a vocabulary learning mode and automatic theme switching. It supports Chinese, Japanese and Vietnamese fonts too. Note that the Mingliu Chinese font is rather hefty in size. However, using the freeware utility Fonts-On-Storage, it can be installed to storage card instead of main memory. Enjoy!"

thấy vui nên post lên đây chơi thôi ;)

vtvinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chúc mừng bạn đã đưa phần mềm D25 Today gia nhập với cộng đồng pocketpc ngoài Việt Nam. Mà hay nhất lại là phần mềm có lịch Âm đầu tiên cho ppc. Hoành tráng lắm, xin chia sẻ niềm vui là người Việt đóng góp với cộng đồng chọt chọt toàn cầu. :x :x :x

comart

GẮN KẾT
Thanks các bác, các anh :) em sẽ cố gắng vậy... sắp đi làm nữa rồi, không bít có thời gian đùa với WinCE nữa không.

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ơ cái phần mềm này thế nào nhỉ? Gửi cho anh 1 bản để anh chê phát :x

comart

GẮN KẾT
Thôi ạ, gặp anh lengkeng reply bài của em là em run rùi, hehe ^_^ mời anh chê các chú buôn gian bán lận ở chợ í, anh mắng hiệu quả ra phết :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...