Đã ai dùng Lenovo G400 chưa ạ?

Các thớt khác của ba_gia_di_MIO

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 09:53
Có phải nó đây không ạ? Bác nào dùng rồi review qua hộ em một chút với!!

Centrino Dual core T2080 1.73GHz/ 512MB Ram DDR2 / HDD 120GB (Sata 5400 Rpm) , VGA Intel 128 Mb, DVDRW DL , 5 in 1 Card reader
đây là dòng giá rẻ của lenovo, tất nhiên tiền nào của nấy, cũng gióng như dòng C của compaq, N của Vaio... nó hướng tới người dùng bình thường và sẻ k tót bằng Y,3000 chứ chưa nói tới thinkpad.

28 Tháng mười một 2007 lúc 20:52
thông tin chi tiết về nó đây :
http://www-307.ibm.com/pc/support/site.wss/document.do?sitestyle=lenovo&lndocid=MIGR-68444

và đây nữa
http://www.handheld.com.vn/index.ph...ung/Lenovo-Viet-Nam-ra-laptop-moi-gia-re.html

@duyvu2011 : tiền nào của nấy là sao bác, em thấy cấu hình con này cũng ngon lắm, giá hợp lý nữa :)-D phải nói là rẽ chứ)

có bác nào xài chưa? có comment gì thì vào đây giúp bác nào 1 tý đi nào

dgg

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng mười hai 2007 lúc 18:25
con này chạy rất ổn vừa túi tiền còn mát nữa chứ.pin tốt dùng lướt web cũng đuqoqcj 3 h và quạt chạy rất êm .man hình ảnh đẹp nói chung là với tầm tiền này thì ko có gì để nói.mà hôm chước mình bị lỗi máy đến BH họ rất nhiệt tình .lý do mình làm nước vào bàn phím ấy mà .theo tôi nên lựa chon con này .

6 Tháng một 2008 lúc 20:48
Re: Đã ai dùng Lenovo G400 chưa ạ? - Vừa mua! :)

Hôm qua mình mới mua một con IBM-Lenovo G400 (59011634) tại Trần Anh Computers shop (Đường Láng, Hà Nội), thấy có dán tem phân phối của FPT.

Các thứ khác xem qua chưa thấy gì, chỉ duy nhất có cái ổ cứng HDD 120 GB là thấy có vẻ "bất bình thường": Mỗi khi đọc là nó lại có tiếng kêu như kim loại chạm nhau nhẹ (với các máy laptop khác như HP, Dell, ... thì mình thấy ổ cứng khi đọc rất êm, chỉ kêu loẹt xoẹt thôi). Mặt khác, thỉnh thoảng tốc độ đọc dữ liệu bị chậm (mặc dù đã nâng RAM lên 1 GB), không ổn định như chiếc HP 520 đang dùng.

Mình xin hỏi có bác nào dùng laptop giống mình bị hiện tượng giống như vậy không? Trong trường hợp có lỗi về HDD, mang bảo hành thì thay ổ cứng mới có dễ không? Hay là có thể đổi một máy mới khác cùng loại?

Cảm ơn các bác nhiều. Ritchie

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday