đã có bản "hu hu" cho mobisytem excel

bimiu2000

GẮN KẾT
Em đã đẩy vào DS rồi đó. Các bác chạy giống như mobiword. bản này thì cũ rồi nhưng cài tiếp bản mới của mobisystem về thì không thấy báo đk gì cả.

híc.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DS nó nằm chỗ nào bác ơi, tìm hoài ko ra --> "hu hu" . Tìm ra rồi sẽ ---> "ha ha" :D

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lúc nãy em download được rồi. Cáqm ơn Bác :) bác có "hu hu" hay "ha ha" nào nữa thì cho pà kon pít với nhé :)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
giờ thì huhuhuhuh thiệt rồi ---> không work :(

bimiu2000

GẮN KẾT
cậu cài thế nào ấy nhỉ. Tớ cài cái "hu hu" ấy lên Palm trước, rồi mới cài bộ excel chính thức lên sau thì chẳng thấy nó bảo register gì nữa mà. Giống như mobiword ấy. Có bác nào làm được rồi thì hướng dẫn lại cái.

Thanks

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bimiu2000 said:
cậu cài thế nào ấy nhỉ. Tớ cài cái "hu hu" ấy lên Palm trước, rồi mới cài bộ excel chính thức lên sau thì chẳng thấy nó bảo register gì nữa mà. Giống như mobiword ấy. Có bác nào làm được rồi thì hướng dẫn lại cái.

Thanks
để thử lại coi sao. thanks

palmsg

GẮN KẾT
bimiu2000 said:
Em đã đẩy vào DS rồi đó. Các bác chạy giống như mobiword. bản này thì cũ rồi nhưng cài tiếp bản mới của mobisystem về thì không thấy báo đk gì cả.

híc.
---
Cài trên UX50 chạy tốt rồi. Cài bản cũ xong phải chạy chương trình ít nhất một lần rồi hãy cài đè bản mới lên.

Vậy là ngòai Word, mình đã xem file Excel có tiếng Việt Unicode Ok rồi. Cám ơn bác bimiu2000 nhé.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
CHÁN CÁC BÁC QUÁ:D
CÁC BÁC CHỈ ĐƯỢC CÁI... NÓI ĐÚNG =D>
giờ thì em hahahahahah rồi :)

bimiu2000

GẮN KẾT
tương tự như vậy, tớ đã có các bản cũ của các sản phẩm của mobisystems. Tuy nhiên, để tớ thử trên máy đã trước khi đẩy vào DS. Không thì anh em chết chùm mất.

híc

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.