Đã có Google Maps cho Palm

vuongquoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mời các bác vào http://www.google.com/gmm/index.htmlđể biết thêm thông tin. Rất tiếc là ở Việt Nam chưa dùng được. Chỉ hỗ trợ các bang ở Mỹ. hic hic. Ở Việt Nam dùng google map của Hiếu với màn hình T5 là tuyệt nhất. Cái này thằng ppc ko có he he he :D

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ở Vn có anh Hiếu PNV cũng làm cái Google Mapvn. Kỳ công kô chịu được. Chắc bản tiếp theo của anh hiêupnv sẽ ngon chẳng kém cái trên mà bác vuongquoc giới thiệu. Được cái vinh dự là em lấy chú TX của anh Hiếupnv, anh ý cài tặng cái GMap của anh ý, giờ vẫn dùng ngon.

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy hôm rày Palm ta hông có đồ chơi mới các bạn tái post hông hà !!! Click vô đây = link cũ cái này bạn vuongquoc post là verson mới nhưng hông có gì mới hết vẫn hông hổ trợ cho màn hình dài như TX.... Ở VN mình dùng cũng được (wifi) nhưng xem hình vệ tinh thôi, hông có bản đồ chắc ông google update hông nổi (như đổi số nhà + phường + quận + tên đường, đường mới >>>>liên tục) nếu bạn nào dùng thì nên có thêm soft KwikMaps add nó vô contact cũng đã lắm Link :Freewarepalm.com Chúc vui

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này em thấy không tiện dụng bằng handmap các bác ạ ^^. Nhất là kiểu "nhà loạn số, phố loạn tên" ở Hà Nội thì cứ gọi là ... :rolleyes:

các pác cho e hỏi làm sao thêm địa điểm mới trong handmap ạh . kiểu như địa chỉ nhà e chẳng hạn hay tên đường mà trong đó không có

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào cả nhà.
Chẳng là em đang quan tâm 1 số sản phẩm đấu giá hay ho của cụ @tonyru@09-09-09 nhưng vẫn chưa dám bid, vì thấy các topic của 2 cụ này phần tiêu đề rao giống mấy chị bán ở chợ Nhà Xanh (Cầu Gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday