PHONG CẢNH Đà Nẵng_Chụp cầu Thuận Phước buổi tối

quang_nguyen

Nothing
Staff member
GÂY DỰNG

Attachments

77.4 KB · Đọc: 70
    85.2 KB · Đọc: 68

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thích tấm #2 hơn, vì có mấy cái đèn xanh đỏ nhấp nháy :D. Nhưng lại không thích phía trái ảnh, vì nhìn rõ mấy cái lá cây quá.

Em cũng có 1 tấm chụp ở khu vực này. Tấm này em chụp bằng tripod, tốc hơi chậm nên hình anh chàng bán quà rong kia bị blur hết.

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cầu Thuận Phước cách cầu Sông Hàn xa lắc mà sao cùng khu vực được bác :D.Các bác cứ đến Đà Nẵng thì tha hồ mà chụp cầu(Sông Hàn, Thuận Phước, Nguyễn Văn Trỗi, Trần Thị Lý, Tuyên Sơn, Đò Xu, Cẩm Lệ, thêm cầu Rồng đang xây nữa chứ :D)

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đà Nẵng quê em lúc nào cũng đẹp nhất :x
Mà em nhớ cầu Thuận Phước tối có đèn màu đẹp lắm mà . Sao anh không cố lựa góc chụp phơi xíu cho thấy cả mặt sông tĩnh lặng nữa :-/

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cầu Thuận Phước cách cầu Sông Hàn xa lắc mà sao cùng khu vực được bác :D.Các bác cứ đến Đà Nẵng thì tha hồ mà chụp cầu(Sông Hàn, Thuận Phước, Nguyễn Văn Trỗi, Trần Thị Lý, Tuyên Sơn, Đò Xu, Cẩm Lệ, thêm cầu Rồng đang xây nữa chứ :D)

Ha ha, khốn khổ, em thi thoảng vào đó có chút việc, thật sự là cũng chả biết cầu nào với cầu nào luôn ấy. Cầu nào là cầu Sông Hàn, cầu nào là Cầu Quay còn chả nhớ. :D

Tấm kia hình như em chụp ở gần cầu sông Hàn thì phải.

quang_nguyen

Nothing
Staff member
GÂY DỰNG
Đà Nẵng quê em lúc nào cũng đẹp nhất :x
Mà em nhớ cầu Thuận Phước tối có đèn màu đẹp lắm mà . Sao anh không cố lựa góc chụp phơi xíu cho thấy cả mặt sông tĩnh lặng nữa :-/

đứng ở đó ngại lắm bác ơi, toàn thấy các đôi ngồi trên xe máy, mình đặt máy ở đó chụp lâu, các đôi tưởng mình làm phóng sự thì chết :))

Mấy tấm này đẹp quá, bạn có dùng tripod ko vậy

Mình không dùng tripod bạn à, cám ơn bạn

Ha ha, khốn khổ, em thi thoảng vào đó có chút việc, thật sự là cũng chả biết cầu nào với cầu nào luôn ấy. Cầu nào là cầu Sông Hàn, cầu nào là Cầu Quay còn chả nhớ. :D

Tấm kia hình như em chụp ở gần cầu sông Hàn thì phải.

em thì khẳng định với bác đây là cầu Thuận Phước vì em được 1 thổ dân ở Đà Nẵng dẫn đi :)
Chứ em cũng như bác, nếu để em tự đi, chắc em sẽ chẳng biết cầu nào với cầu nào, về lại chú thích lung tung, các bác ở Đà Nẵng cười chết, hehe

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn dãy đèn màu mè trên thân cầu + chiều dài là bít cầu Thuận Phước rùi mà hehehe ...
Chỗ bên bờ kè sông Hàn trước làm khán đài A để coi bắn pháo bông, chỗ đó là nơi lí tưởng để lấy toàn cảnh cầu Thuận Phước + Mặt sông :">

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.