Đã phục hồi được dữ liệu , nhưng bị mã hóa

Các thớt khác của nguyenhoang_itc

nguyenhoang_itc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng bảy 2007 lúc 17:57
Các bác giúp em với , em đã phục hồi được dữ liệu ( word ,excel) , nhưng bây giờ nó bị mã hóa , ra toàn kí tự , làm sao đọc được bây giờ . Không thì thất nghiệp quá . :(

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng bảy 2007 lúc 18:49
Bác thử dùng chương trình Get Data back (for fat32 )nếu Ntfs(for NTFS) có trong các dĩa Boot Hiren thì lấy lại Được Tất ....Chương trình này rất chuyên nghiệp
Mình Đã format HDD mà vẩn lấy lại Được đó !!!!

nguyenhoang_itc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng bảy 2007 lúc 08:17
Lấy lại thì được rồi đó Bác . Dùng chương trình này luôn , nhưng file word thì bị kí tự không hà , không đọc được . Dậy mới khổ . Bác nào biết thì giúp em nó cái . Thanks .

Không ai giúp được em hết à , hixhix ....

nostvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 19:06
Lấy lại thì được rồi đó Bác . Dùng chương trình này luôn , nhưng file word thì bị kí tự không hà , không đọc được . Dậy mới khổ . Bác nào biết thì giúp em nó cái . Thanks .
Vậy thì không thể gọi là lấy được bác àh. Cái đó là do nó chỉ lấy được cái tên file thui chứ còn cái ruột thì nó gắn từa lưa vào nên mới ra tình trạng như thế.
Bác thử dùng chương trình Get Databack như bác gì nói đó xem sao.

vantienk7

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng bảy 2007 lúc 20:34
Thử bằng nhiều chương trình khác nhau đi bác. Cuối cùng vẫn thía thì botrym.com. Nếu trước khi bị xóa mà file đã bị mã hóa = soft hoặc bằng tiện ích của Window thì bác phải dùng soft/key của nó thôi.
Nếu bị mã bằng chính word/excel thì có chương trình dò mã đấy mà bác.
Bác có thời gian thì trưa hôm nào bày sản phẩm ra, giao lưu cafe nghiên cứu :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Dòng này mà tiết kiệm nhiên liệu nữa thì ngon
Lazada Vietnam Master card on Monday