Đặc xá nhân dịp Quốc Khánh !

Các thớt khác của DHL
Status
Không mở trả lời sau này.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng chín 2007 lúc 03:37
HHVN là một cộng đồng của các thành viên ưa thích công nghệ,để thể hiện sự nghiêm khắc và công minh của diễn đàn nhân dịp Quốc Khánh - VMEP xin phép BQT mở chính sách "khoan hồng" lift ban cho những member vi phạm nội quy đang "thụ án",trừ trường hợp vĩnh viễn.
Các trường hợp khác sẽ đc xem xét tùy từng lỗi vi phạm.

Danh sách đc giảm án gồm:

1- Tất cả cả nick đang bị Ban với lỗi Spam
2- Nick: leuleu
3- Nick: cavang24k
4- Nick: vanhoa
5- Nick: Ceo_hd
6- Nick: nguyenlethanh
7- Nick: chitchoat
8- Nick: terminator05
9- Nick: thienlacthien
10-Nick: HPC
11 Nick: franktran

Hy vọng các bạn đừng tái phạm và phối hợp với chúng tôi xây dựng HHVN ngày 1 phát triển nhé:D :D :D

Chúc các Bạn và gia đình có 1 kỳ nghỉ vui vẻ và thú vị!
:rolleyes:

vntudo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng chín 2007 lúc 18:30
Các bác cứ làm như người ta là tội phạm ở tù còn các bác là cán bộ vậy. Không ban thì cứ nói không ban nữa. Cần gì dùng từ ngữ ghê gớm thế. Nếu muốn nói kiểu đó xin làm ơn bỏ chữ đặc xá vào dấu ngoặc kép dùm.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng chín 2007 lúc 20:21
HHVN là một cộng đồng của các thành viên ưa thích công nghệ,để thể hiện sự nghiêm khắc và công minh của diễn đàn nhân dịp Quốc Khánh - VMEP xin phép BQT mở chính sách "khoan hồng" lift ban cho những member vi phạm nội quy đang "thụ án",trừ trường hợp vĩnh viễn.
Các trường hợp khác sẽ đc xem xét tùy từng lỗi vi phạm.

Danh sách đc giảm án gồm:

1- Tất cả cả nick đang bị Ban với lỗi Spam
2- Nick: leuleu
3- Nick: cavang24k
4- Nick: vanhoa
5- Nick: Ceo_hd
6- Nick: nguyenlethanh
7- Nick: chitchoat
8- Nick: terminator05
9- Nick: thienlacthien
10-Nick: HPC
11 Nick: franktran

Hy vọng các bạn đừng tái phạm và phối hợp với chúng tôi xây dựng HHVN ngày 1 phát triển nhé:D :D :D

Chúc các Bạn và gia đình có 1 kỳ nghỉ vui vẻ và thú vị!
:rolleyes:
Các bác cứ làm như người ta là tội phạm ở tù còn các bác là cán bộ vậy. Không ban thì cứ nói không ban nữa. Cần gì dùng từ ngữ ghê gớm thế. Nếu muốn nói kiểu đó xin làm ơn bỏ chữ đặc xá vào dấu ngoặc kép dùm.
bác có thấy mấy cái ngoặc kép kô ạh :D

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng chín 2007 lúc 22:12
Cụ starnt lượn về tinhte xúc tiến đi, phát biểu linh tinh ở đây lại phải chờ dịp ân xá năm sau bây h :)

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng chín 2007 lúc 07:35
Bác này reg nick mới vào để ý kiến mỗi việc này không biết có ý gì đây ta??Nhìn nick nghe giống như những tổ chức phản động lưu vong quá :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
khong_co_tien THÔNG BÁO - GÓP Ý 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday