Dàn karaok !!! tư vấn giúp em !!!!

clerick

GÂY DỰNG
Tình hình là e cần tậu 1 dàn karaok từ A - Z :
Đầu karaok , amply , loa , mic ....
Với túi tiền cỡ 7-8tr anh e tư vấn giúp em nha !!!!
Đầu karaok thì ariang rồi mà anh em chọn giúp 1 con ngon lành lun.e tính dùng đầu này để karaok thôi chứ ko xem phim gì hết nha !!!!

Lam Sơn

Super Moderators
Tầm 7 -> 8 triệu có lẽ là vừa đủ hoặc thiếu một chút để sắm nguyên một dàn Karaoke chuyên nghiệp tầm trung.

Bạn đang ở đâu? Tốt nhất bạn nên đến các đại lý chính hãng Arỉang để chuyên viên kỹ thuật tư vấn chi tiết, nghe thử để có quyết định cuối cùng.

Hãy chọn một địa chỉ gần nhà bạn tại đây:
http://arirang.com.vn/?page=contacts&l=2

Tham khảo trước các thiết bị tại mục "Sản phẩm". Hiện đang có chương trình khuyến mãi mua Amlpy tặng 02 Micro (đỡ tốn tiền mua Micro) :D

Chúc bạn sớm mua được sản phẩm như ý. Thân chào.

electroncit

NHẬP HỘI
Em cũng cần được tư vấn 1 dàn, nhưng kinh phí thì kha khá hơn 1 tí, tầm 10tr + 1 HD player ...

Gần tết rồi nên muốn có thì thay đổi phong cách già của em :D

Hiện tại thì nhà đã có LCD 32' + DVD

Yêu cầu cần sắm như thế này :
- 1 đầu có thể hát karaoke
- 1 HD player coi film
- 1 Âm li
- 1 Bộ loa ( yêu cầu đáp ứng được nghe nhạc + karaoke )
- 1 Bộ micro ko dây

Nghe nhạc thì em nghe chủ yếu là cho vui cửa, vui nhà, chứ ko cần phải âm thanh như mấy bộ 5.1 hoặc BOSE xịn ...

Em thì có khoảng 10tr + đang me đấu giá 1 bộ HD Player ...

kidhero87

Thích Đủ Thứ
GẮN KẾT
kinh nghiệm của em, muốn âm thanh ra hay chỉ có airang thôi, mấy cái 6 số, 7 số gì của california, tiến đạt, nghe nhạc chán ko muốn hát, e bảo đảm lun đó, bằng chứng là các tiệm kẩoke nổi tiếng như Nice ở SG đều dùnng airang. KO fải quảng cáo dùm nhưng sự thật là vậy

linux07

GÂY DỰNG
Theo em thấy trong dàn karaoke thì loa là bộ phận chiếm khoảng 40-50% chất lương của dàn âm thanh rồi, đầu DVD, amply chiếm 1 tỷ lệ ít hơn, bác có thể mua DVD và amply ariang, nhưng ráng đầu tư 1 cặp loa xịn 1 chút, em thấy khoản này thì BOSE và JBL là rất OK, mấy nhãn hiệu khác thì e ko dám nhận xét, vì chỉ mới xài qua 2 anh này thôi...

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tầm 7 -> 8 triệu có lẽ là vừa đủ hoặc thiếu một chút để sắm nguyên một dàn Karaoke chuyên nghiệp tầm trung.

Bạn đang ở đâu? Tốt nhất bạn nên đến các đại lý chính hãng Arỉang để chuyên viên kỹ thuật tư vấn chi tiết, nghe thử để có quyết định cuối cùng.

Hãy chọn một địa chỉ gần nhà bạn tại đây:
http://arirang.com.vn/?page=contacts&l=2

Tham khảo trước các thiết bị tại mục "Sản phẩm". Hiện đang có chương trình khuyến mãi mua Amlpy tặng 02 Micro (đỡ tốn tiền mua Micro) :D

Chúc bạn sớm mua được sản phẩm như ý. Thân chào.

Em có phòng xem phim nhưng giờ bừa bộn quá rồi, hút thuốc nhiều nên ngại cho bạn vào vì hôi. Bác tư vấn giùm em muốn làm 1 cái phòng mới chỉ để hát KARAOKE thôi thì đầu tư thế nào tầm vừa vừa trung bình để bạn bè đến tụ vạ, nhậu và hát được: Phòng mỗi chiều 8m, 64m2, em có 2 cái màn LCD 52" và 60" rồi, nhờ các bác tư vấn đầu karaoke, loa, amply, mic,... cứ tầm < us$7,000 là được ạ. ~X(~X(

linux07

GÂY DỰNG
Hix, ~ 7000$ thì bác cứ thoải mái lựa chọn :D, tầm tiền này bác dư sức sắm 1 dàn âm thanh làm rung rinh căn phòng 64m2 đó ấy chứ :D...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...