Dán màn hình không gương

Các thớt khác của mozo
28 Tháng năm 2007 lúc 19:30
Máy của em là màn gương, em là dân lập trình nên ngồi lâu thấy chói và đau mắt lắm ko như màn thường, cho em hỏi có loại dán màn hình nào ko gương cho laptop ko?

Em dùng cái decal xe máy dán thì có sao ko nhỉ :D :D :D

28 Tháng năm 2007 lúc 21:54
câu này quá hay ! em khuyên bác chớ dại ! tìm mấy con bussiness laptop đổi thôi ! làm thế ngược đời mặc dù biết bác khổ nhưng dán bậy hỏng màn đó nha, PPC trước có miếng dán sần chống chói , gương ko biết laptop có ko ! dán vào giảm độ sáng =:(

28 Tháng năm 2007 lúc 22:34
Ý em nói là dán loại đề can mà hàng xe máy có, ko bị dính nên bóc ra ko sao, hình như ở đây cũng có nhiều bác dán rồi, ko biết dán xong màn hình nó thế nào nhỉ?

29 Tháng năm 2007 lúc 08:31
20-30usd có khi là đúng vì chưa phổ biến làm j có mấy đồ nhái đồ lô rẻ rề của tàu như dán gương h đâu ! nhưng mà nếu hơn 30usd tầm 50usd thì thôi , khỏi bạn bán máy thêm tiền mua máy mới cho nó sướng , vừa mới đc bảo hành lại đẹp !

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 10:48
Em cũng là 1 trong những người cũng muốn dán màn hình kô gương nè, đang chờ đợi anh nào xách bên japan về là bụp ngay

tu Thanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng năm 2007 lúc 15:40
Mh không gương Dùng HP business là thượng sách các bác ạ!
Thời gian đầu dùng mh gương (ngày ngồi đồng ~8-14tiếng), chịu hổng xiết! Đổi qua dùng HP thấy khác hẳn. hú vía:D!
(nếu hổng thích HP thì IBM T60 cũng được, nhưng nghe giá xong dễ đổ mồ hôi:D).

ntranchinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 17:33
Mh không gương Dùng HP business là thượng sách các bác ạ!
Thời gian đầu dùng mh gương (ngày ngồi đồng ~8-14tiếng), chịu hổng xiết! Đổi qua dùng HP thấy khác hẳn. hú vía:D!
(nếu hổng thích HP thì IBM T60 cũng được, nhưng nghe giá xong dễ đổ mồ hôi:D).
Ngoài ra cũng có thể đổi wa mấy dòng business của Dell như Latitude D620, D420 hay D820 cũng đc, giá phải chăng hơn T60, góc nhìn khá rộng chứ nhìn mấy cái màn hình gương 1 hồi là muốn lòi mắt ra ngoài rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday