Dán màn hình ko gương

Các thớt khác của Everton
Status
Không mở trả lời sau này.

Everton

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 08:48
Em cần dán cái màn hình cái, thực ra cũng chẳng thích thú gì nhưng mà cái phím ở touch pad nó tì lên màn hình gây xước nên dán cho nó lành thôi,, thấy các bác quảng cáo là dán màn hình cũng nhiều nhưng mà toàn dán gương mà em thấy thằng bạn em dán gương dùng mỏi mắt lắm. Bác nào có chỗ nào dán tốt mà ko dán màn hình gương nhớ

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 09:00
Tớ màn gương rồi vưỡn dán nè...dán xong nó sạch, còn thì nhức mắt ư...đang cận rồi, cận thêm tý nữa để.....sau này già không cần đeo kính lão cho nó sành điệu, trẻ trung :D
Nếu ở Hà nội thì ra bệnh viện laptop 39 Lý Nam Đế - tui dán hết 224K tặng cái rẻ rách lau màn hình :D

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 09:03
Tớ màn gương rồi vưỡn gián nè...dán xong nó sạch, còn thì nhức mắt ư...đang cận rồi, cận thêm tý nữa để.....sau này già không cần đeo kính lão cho nó sành điệu, trẻ trung :D
Nếu ở Hà nội thì ra bệnh viện laptop 39 Lý Nam Đế - tui dán hết 224K tặng cái rẻ rách lau màn hình :D
Bác Mốt máu nhỉ, màn gương rồi vẫn dán gương. Cá nhân em thấy không cần dán gương, vì dán gương vào màn hình bị chói. Với lại cũng nghèo không có xèng dán gương.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 09:17
Ở đau mà có dán kô gương em đi dán liền, nhìn màn hình gương ghiết chán quá

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 10:29
Bác Mốt máu nhỉ, màn gương rồi vẫn dán gương. Cá nhân em thấy không cần dán gương, vì dán gương vào màn hình bị chói. Với lại cũng nghèo không có xèng dán gương.
Dán vô nó không ăn bụi, sạch sẽ nhìn cool hơn, chứ tắt máy nhìn nó lem nhem chỉ muốn đập cho phát...tội mỗi tiếc tiền :D

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 10:45
Công nhận,e cũng đang tiếc xèng,tự nhiên màn hình gương rồi mà đi dán thì hài quá,nhưng mà màn hình bt nó bám bụi quá,lau cũng khá khó khăn,sao giơ :D

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 14:36
Em cũng chẳng muốn dán màn hình gương tẹo nào, nó cứ chói chói, bóng bóng rất nhức mắt.
Bụi thì đành chịu khó lau chùi vậy. Dán màn hình gương không bắt bụi bằng nhưng nếu chỉ chỏ nhiều, thì vết tay in lên màn hình cũng kinh lắm --> vẫn phải lau thôi :D

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 14:45
Tớ màn gương rồi vưỡn dán nè...dán xong nó sạch, còn thì nhức mắt ư...đang cận rồi, cận thêm tý nữa để.....sau này già không cần đeo kính lão cho nó sành điệu, trẻ trung :D
39 Lý Nam Đế nó dán em 1 phát đến giờ vẫn bực. Nó nổi bọt mất 3 điểm. To nhất bằng hạt đỗ. Nhỏ nhất bằng hạt vừng. Nhìn tức định gỡ ra nhưng tiếc tiền đành để đến bay giờ.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 20:35
Em cũng chẳng muốn dán màn hình gương tẹo nào, nó cứ chói chói, bóng bóng rất nhức mắt.
Bụi thì đành chịu khó lau chùi vậy. Dán màn hình gương không bắt bụi bằng nhưng nếu chỉ chỏ nhiều, thì vết tay in lên màn hình cũng kinh lắm --> vẫn phải lau thôi :D
cao nhân, em thì khoải màng hình bình thường thôi, độ phân giải cao Sxga+ hay UXGA+ là đã rồi, dáng gương khi lmà việc ngoài trời nó chói chói khó chịu lắm
Em cũng như các bác, dùng màn hình độ phân giải cao với màn hình gương thì nhức mắt lắm. :cool:

39 Lý Nam Đế nó dán em 1 phát đến giờ vẫn bực. Nó nổi bọt mất 3 điểm. To nhất bằng hạt đỗ. Nhỏ nhất bằng hạt vừng. Nhìn tức định gỡ ra nhưng tiếc tiền đành để đến bay giờ.
Sao anh không bắt đền? Em là em lồng lên ngay ấy chứ :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday