Đang cần mua Destop nhờ các bác tư vấn hộ

sipsip

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 10:52
Tình hình là tôi đang định mua 1 con Destop làm việc thì k có gì nặng cả chỉ soạn thảo văn bản thôi, nhưng tôi cũng muốn chơi game CS 1.6 các bác tư vấn hộ tôi nên mua cấu hình máy như thế nào cho ngon nhé.Thank các bro nhiều:D

hunghiep

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 10:58
Theo tôi đề xuất cấu hình sau nhé : CPU AMD x2 4000+ AM2/ RAM 2Gb /HDD 120 / Mainboard ASUS / LCD Dell hoặc SS LG thì tùy/ VGA 7300GT giá nó sẽ vào khoảng 8tr5. (giá này là đầy đủ cả key, mouse, DVD combo roài)

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 10:59
Tình hình là tôi đang định mua 1 con Destop làm việc thì k có gì nặng cả chỉ soạn thảo văn bản thôi, nhưng tôi cũng muốn chơi game CS 1.6 các bác tư vấn hộ tôi nên mua cấu hình máy như thế nào cho ngon nhé.Thank các bro nhiều:D
-nhầm chuồng rối bạn,xích xuống dưới một chút có bảng đề box laptop& ... vào đó hỏi nhé...:).

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday