Đang dùng WM5 Up Radio 1.15 lỗi ????

buzzzzzz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng tám 2007 lúc 00:10
+Câc bác chỉ mình với ,mình đang dùng 02S, đang chạy WM5 ,muốn Up Radio len 1.15 toàn báo lỗi ,có phải muốn Up Radio phai Down Rom xuống 2003 hà các bác?
+B h bản 1.15 là mới nhất?Nên dùng bản nào cho nó ổn định nhất các bác?
+ Cách Up cũng giống Up Rom phải ko ccs bác?

"Trịnh trọng cám ơn"

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
26 Tháng tám 2007 lúc 06:42
Vậy chắc bác up radio sai cách rồi, ko biết bác có dùng file MaUgradeNoID.exe để up ko ?

Cách up radio thì y chang up rom thôi, chỉ khác là thay file rom bằng file radio.

Radio 1.15 hoàn toàn có thể sử dụng trên WM5.0, và em nghĩ radio & rom ko liên quan j` nhau cả ạ. Nghĩa là có thể sử dụng WM2003/SE cùng với bản radio mới nhất, hoặc sử dụng WM5.0 cùng với bản radio cũ mèm ... vẫn ko vấn đề j`, tình trạng sóng sánh ko ổn định thì tùy theo từng radio thôi chứ khó mà do rom đc ạ.

Wifi-Cafe

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tám 2007 lúc 15:54
Bác hãy cho biết thông tin báo lỗi khi bác Up radio. Nếu là lỗi ID tức là bác nên down tool noID.exe để up lại. Nếu thông báo Erro Connection bác nên xem lại dây sync và chân sạc-sync của máy. Nếu đang chạy mà ko có 2 vấn đề trên bác xem có up nhầm radio của dòng khác vào cho máy của bác không vì O2 exec cũng có radio 1.15....
CHúc bác tìm ra nguyên nhân
Thân chào bác.

30 Tháng tám 2007 lúc 17:14
1. up Radio 1.15 ko phải down Rom xuống đâu bạn ạ
2. bản 1.15 sóng được ạ, nhưng có vẻ hơi hao pin hơn 1 tý
3. Bác thử nói cụ thể bác up radio như thế nào thì anh em mới bít được lỗi ở đâu chứ, và nó báo lỗi ntn? Bác nói chung chung thế thì em chịu

Bài viết cần bạn xem thêm

Chiếc Chevrolet Blazer 2019 có thể sẽ khiến nhiều người nổi giận. Cái tên Blazer này đã được gán vào những mẫu SUV đời đầu của Chevy và từ đó chúng đã được biết đến là những mẫu xe có thân hình to lớn. K ...
Lazada Vietnam Master card on Monday