Đành chia tay với các bạn vậy...

Các thớt khác của tcm
Status
Không mở trả lời sau này.

tcm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 11:50
Dù rất cố gắng giữ gìn nội quy của diễn đàn nhưng vẫn không khỏi sai lầm dẫn đến bị xóa bài, đôi khi cũng cảm thấy khó chịu vì sự cứng ngắc của mod, thôi thì chia tay với các bạn vậy, chúc mọi người ở lại dzui dzẻ nhé...:D

12 Tháng một 2007 lúc 15:31
Tớ chẳng có hiểu biết nhiều về thiết bị Handheld cho lắm, mình chỉ rành về usb, mp3, mp4, thẻ nhớ nhưng ban quản trị đòi 30 bài mới vào được nơi mua bán sầm uất, cũng khó cho mình quá chừng. Chẳng lẻ mình đi xì pam diễn đàn 1 cách nhảm nhí

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 17:14
Cái này chỉ là vấn đề uy tín tối thiểu cần có thôi bác ạ. Em thấy quy định như thế là hợp lý. Bác cố gắng tìm vấn đề nào mình biết rồi chia sẻ, lúc đó tự nhiên có được ít nhiều sự tin tưởng thôi.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 17:31
Tớ chẳng có hiểu biết nhiều về thiết bị Handheld cho lắm, mình chỉ rành về usb, mp3, mp4, thẻ nhớ nhưng ban quản trị đòi 30 bài mới vào được nơi mua bán sầm uất, cũng khó cho mình quá chừng. Chẳng lẻ mình đi xì pam diễn đàn 1 cách nhảm nhí
dục tốc bất đạt, bác cứ từ từ, qua 81 nạn sẽ thành chính quả, đáo giang tùy khúc nhập gia tùy tục, chúc bác ... nguội bớt :D

12 Tháng một 2007 lúc 19:01
bạn nói sai rồi, box mua bán chỉ giới hạn không cho thành viên dự bị post bài mới, nhưng vẫn có thể tham gia mua bán bình thường. Còn nếu bạn muốn đăng tim mua bán có thể qua mục Tìm Người Mua Hàng mà.

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2007 lúc 19:29
- Bác tcm bớt nóng đi mà,không có gì là hòan mỹ cả,anh e gia nhập diễn đàn cũng chỉ muốn diễn đàn ngày càng fát triên thôi mà,bác cứ góp ý thẳng thắng để a e cùng khắc phục thôi mà...chúc bác hồi tâm chuyển ý nhé.
- Quy định số bài để trở thành thành viên chính thức cũng hợp lý thôi mà,điều này có thể làm tăng số bài đóng góp cho diễn đàn chứ nếu ai cũng chỉ gia nhâp để mua bán thì mất đi giá trị của diễn đàn hết.

12 Tháng một 2007 lúc 20:59
Theo em nghĩ, tiêu chí hoạt động của diễn đàn là đóng góp, trao đổi kinh nghiệm về các thiết bị, máy móc. Còn mục Mua bán chỉ là 1 phần phụ thôi, nhưng vì trước đây đã có nhiều trường hợp lừa đảo, lợi dụng lòng tin của các anh em trên diễn đàn để gạt tiền. Em nghĩ vì thế mà BQT diễn đàn ra luật phải trên 30 post mới được tham gia buôn bán, để bảo vệ quyền lợi các thành viên trong diễn đàn thôi. Em nghĩ các bác nên nghĩ thoáng 1 chút.
Cá nhân em thì nghĩ mua bán với các thành viên có nhiều bài viết trên diễn đàn thì an tâm hơn !! :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday