Dành cho các bác thích Karaoke 5 số Arirang - List nhạc up to Vol 36

Các thớt khác của Phạm Xuân Tùng

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Gồm list nhạc Việt & list nhạc English, file Excel
Dữ liệu em lấy từ trên trang của Maseco, convert từ pdf qua excel, gom các Volume lại thành 1 dữ liệu duy nhất, chuyển font VNI ->Unicode, chỉnh sửa lỗi...

Ngày trước có bác Lvluat viết 1 soft nho nhỏ chạy trên WM rất hay nhưng chỉ cập nhật đến volume 32, lâu lắm không thấy bác ấy vào 4r nên nếu bác nào biết lập trình trên WM thì múa chút cho anh em có chương trình chọn bài khè bạn bè nhậu.

Chúc các bác vui . :D

Attachments

• English.rar
    134.5 KB · Đọc: 472
  • Vol up to 36.rar
    195.2 KB · Đọc: 550

Nutamxuan

NHẬP HỘI
Chào bạn,

Bạn cho mình hỏi tí, nhà mình vừa sắm bộ KOK 5 số của Ariang, họ chỉ cho song list tiếng Việt còn tiếng Anh thì ko, mình đã load vài cái English song list trên mạng về nhưng mình check thử một bài thì thấy ko khớp rồi. Vd: trong list để MS 30004 là bài ABCD, nhưng bấm trên màn hình lại ra bài A Time for Us. Vậy các bạn cho mình biết lá có nhiều list khac nhau hay sao ạ? các bạn có list nào khác ko cho mình xin với? hoặc tư vấn cho mình với.

Cám ơn cac ban nhiều.

Nụ Tầm Xuân

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...