Dành cho những người mới sử dụng

13 Tháng mười hai 2007 lúc 23:54
em chưa thấy topic này nên mạn phép mở nó ra ạh....
câu hỏi đầu tiên ....em dùng O2i mà đã có phần mềm bản đồ rồi nhưng mà chưa đọc được mấy cái chữ ...vậy em phải làm sao ạh, bản đò tiếng việt, có phải phải là cần có phong tiếng việt không ạh ..cái nữa là làm sao để biết phần mềm mình được setup vào đâu, có thể setup trên thẻ nhớ được không..và làm thế nào để gỡ nó đi ạh....

14 Tháng mười hai 2007 lúc 00:20
em thêm luôn một câu nưa ạh ....em có open một foder mới tên là soft trong PPC của em, em dow file spbpocketplus setup về, đưa vào foder mới này, thông báo đòi convert, em ok sau đó không cài được, klick vào chỉ hiện ra detail của file thôi ạh ....

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười hai 2007 lúc 09:03
Bạn cần cài font tiếng Việt vào thì mới có thể đọc được những gì liên quan đến tiếng Việt. Bạn có thể search trên 4rum hoặc có thể PM cho mình.

Cách cài đặt phần mềm hình như bạn đã có hỏi trên 1 thread khác. Cứ theo chỉ dẫn bên đó mà làm nhé (*.exe thì cài trên PC, *.cab thì cài trực tiếp trên PPC).

khoatdh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng mười hai 2007 lúc 04:52
em thêm luôn một câu nưa ạh ....em có open một foder mới tên là soft trong PPC của em, em dow file spbpocketplus setup về, đưa vào foder mới này, thông báo đòi convert, em ok sau đó không cài được, klick vào chỉ hiện ra detail của file thôi ạh ....
Bạn thử down về Pc xong rồi chạy trên PC để cài cho PPC xem, tôi nghĩ file exe bạn down về là file chạy trên PC. Tôi đã cài như vậy thấy không vấn đề gì.

21 Tháng mười hai 2007 lúc 10:51
em chưa thấy topic này nên mạn phép mở nó ra ạh....
câu hỏi đầu tiên ....em dùng O2i mà đã có phần mềm bản đồ rồi nhưng mà chưa đọc được mấy cái chữ ...vậy em phải làm sao ạh, bản đò tiếng việt, có phải phải là cần có phong tiếng việt không ạh ..cái nữa là làm sao để biết phần mềm mình được setup vào đâu, có thể setup trên thẻ nhớ được không..và làm thế nào để gỡ nó đi ạh....
bạn nên dành thời gian đọc hết cái topic "Cách cài đặt chương trình...." ở đầu trang diễn đàn. mình nghĩ là có nhiều điều bạn cần biết ở trong ấy!
Chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday