Dành cho thành viên KHÔNG ĐĂNG ĐƯỢC BÀI trên HHVN

Các thớt khác của presario2000
Status
Không mở trả lời sau này.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trước tiên mọi người cần đọc Nội quy HHVN:​
===================================​

Các thành viên khi đăng bài trên HHVN bị thông báo lỗi thì tham khảo các lỗi hay gặp sau đây và nên tự xử lý. Trong trường hợp đã làm theo hướng dẫn mà vẫn không được, thì xin post bài vào topic này để chúng tôi tìm cách xử lý.

1- Đối với thành viên chưa kích hoạt nick qua email:

2- Đối với thành viên muốn đăng bài trong topic CHỢ CÔNG NGHỆ ĐẤU GIÁ :

3- Đối với thành viên đăng bài bị lỗi "You specified a tag that was too short. A tag must be at least 3 characters."

4- Thành viên quên mật khẩu đăng nhập:

plan32

NHẬP HỘI
Chào các bạn và admin, em hiện đang muốn đăng bài bán iPhone và laptop nhưng do không có quyền.
Em đã đọc qua nội quy và được biết là phải trở thành thành viên chính thức, nhưng không thấy chỗ nào hướng dẫn (trở thành thành viên chính thức). Mong các bạn hoặc admin chỉ giúp.
Cám ơn.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào các bạn và admin, em hiện đang muốn đăng bài bán iPhone và laptop nhưng do không có quyền.
Em đã đọc qua nội quy và được biết là phải trở thành thành viên chính thức, nhưng không thấy chỗ nào hướng dẫn (trở thành thành viên chính thức). Mong các bạn hoặc admin chỉ giúp.
Cám ơn.

đọc qua thì bác đọc lại cho kỹ đi nhé

Điều II – Đăng ký thành viên Thành viên, Quyền lợi, Nghĩa vụ

1. Tất cả những người chấp nhận Nội quy Diễn đàn HHVN đều có thể đăng ký tham gia HHVN. Chỉ có thành viên (đã đăng ký) mới có quyền post bài, và tham gia các hoạt động của Diễn đàn.
2. Thành viên sau khi đăng nhập Diễn đàn thành công được ghi nhận là “Dự bị”; khi có đủ 50 bài post và sau khi đăng ký thành viên 30 ngày thì được ghi nhận là “Chính thức”; nếu không đủ 50 bài post và sau khi đăng ký thành viên 90 ngày thì được ghi nhận là "Dự bị ***", và sẽ được chuyển lên "Chính thức" khi có đủ 50 bài viết; có đủ 100 bài post và sau khi đăng ký thành viên 60 ngày được ghi nhận là “Ba hoa”; có đủ 500 bài post và sau khi đăng ký thành viên 90 ngày được ghi nhận là “Kỹ sư”; có đủ 1000 bài post và sau khi đăng ký thành viên 120 ngày là “Bác sỹ”; Các danh hiệu này chỉ mang tính chất hài hước, tượng trưng.

vingrau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình nghĩ là cậu không nên tham gia mục đấu giá, vì mắt mũi kèm nhèm (thông tin cậu cần chỉ cách chỗ cậu bốt bài 10 phân) vào đấu giá nhầm nhầm lẫn lẫn thì lại khổ ra.

duc119

GÂY DỰNG
Chán quá đủ 3 tháng mới vào mục đấu giá được... híc mới thấy hay hay. Nhưng chán mới đk ko tham gia được

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chán quá đủ 3 tháng mới vào mục đấu giá được... híc mới thấy hay hay. Nhưng chán mới đk ko tham gia được

vậy mời bác đi diễn đàn khác có nội quy thoáng hơn ah

nguyendacvung

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tốt quá! May nhờ có topic này mình mới active được tài khoản. Mình đăng ký cũng lâu rồi nhưng mãi không thấy email kích hoạt đâu cả. Thanks! :)

Brandon

GÂY DỰNG
mình đăng ký từ năm 2007... đến giờ có >50 bài viết mà vẫn còn ở dự bị ??? Mong MOD giải quyết giùm vấn đề này....

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
dungsl4x THÔNG BÁO - GÓP Ý 6

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.