Đánh giá bản thân, nào các bác hỏi thằng google!

Các thớt khác của mkford

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 16:14
Theo truyền thuyết dân mạng, cuối năm thử đánh giá việc mình làm bằng cách gõ tên mình hỏi anh google xem mình có record nào trong server nào của nó không.
Kết quả: Em tìm toàn thấy mình là chủ tịch hội Tin học VN, hãng thời trang, nhiếp ảnh gia hụ hụ???

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 18:57
KHù khù, nhớ năm nao đọ với ppc_admin thấy ngay anh Nguyễn Huy Văn tâm sự vì dính AIDS :D, cuối năm ở nhà chả biết làm giề....chỉ mong hết tết để đi chơi bù :D

Vũ Đinh Nghiêm Hùng: Địa chỉ nhà: XXX Minh Khai Hà Nội: Tốt nghiệp hệ: Master: Điện thoại: 84486923XX: Mobile: 09830525XX: Fax: 84486923XX: Email: hungvdn-xxx@mail.hụtedu.vn
AI cần truy nã PM me :D
Khà khà............

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 21:44
Các bác spem quá, quay về chủ đề của Topic đi nào :D. Em cũng nghe lời bác Ford gõ tên "Nguyễn Quang Long" vào thì phát hiện ra mình vừa là Giáo Sư, Tiến Sĩ Y Khoa, vừa là nhân viên văn phòng...lại cũng vừa là...tội phạm truy nã nữa :D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2007 lúc 08:17
Tên em không trùng tên ai, có lẽ vì vậy mà cuộc sống mới thú vị ạ :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Tư ván pháp luật 19006199
trong thời kì hội nhập phát triển như hiện nay, pháp luật là một lĩnh vực vô cùng quan trọng và cần thiết. để bảo vệ quyền lợi thiết thực của mỗi chúng ta, mỗi người cần trang b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday