Đánh giá chất lượng màn hình của các loại laptop.

Các thớt khác của Michael Corleon

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hahaha, 1 lần em ra nguyễn kim xem cái IBM, đúng như hình bác đưa, tối mù mù, nhưng mà cái Dell kia mà gặp sony thì tắt bếp, màn sony cực đẹp, màn fujitsu thì rất sáng, nhưng màu mè không đẹp bằng sony, sony vô địch, hehehe, bây giờ em muốn so màn sony với mac 17inch, ai muốn thì nhào vô, hehehe

Hehe cái Dell kia mà bác nói thì 100% con Sony nó tắt bếp đấy. Kô tin thì Em với bác cafe xem, nếu con Sony kô tắt bếp Em mời bác chầu cafe và chầu ken thoải mái. Đi ban ngày (buổi trưa càng tốt) kiểm chứng cho dễ. :D

Vì Em đã cho chú Sony tắt bếp rồi ấy chứ =))

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
Hehe cái Dell kia mà bác nói thì 100% con Sony nó tắt bếp đấy. Kô tin thì Em với bác cafe xem, nếu con Sony kô tắt bếp Em mời bác chầu cafe và chầu ken thoải mái.

Vì Em đã cho chú Sony tắt bếp rồi ấy chứ =))
bác ở Tân Phú à, chỗ nào thế, thích thì chiều à, không thành vấn đề

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác ở Tân Phú à, chỗ nào thế, thích thì chiều à, không thành vấn đề

Liên lạc dưới chữ ký nhé bác, ở gần ủy ban Q.Tân Phú.:-bd

Đọ với máy dưới chữ ký Em luôn ( E6400 ATG), chỉ là đời sau của laptop hình so với IBM trên thôi, màn hình kô có gì khác biệt lắm.

Edit để khỏi thêm bài :

Vâng bác gọi Em rãnh thì chạy qua giao lưu ạ, thấy chữ ký con Sony bác cũng "dữ" hehe
Test ban ngày mới phát huy hiệu quả, ban đêm lại ko thấy được ưu điểm của laptop

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT

Đọ với máy dưới chữ ký Em luôn ( E6400 ATG), chỉ là đời sau của laptop hình so với IBM trên thôi, màn hình kô có gì khác biệt lắm.
rồi, em ở gần bệnh viện Phú Thọ, cuối đường Độc lập, em cũng có đứa bạn dùng E646400, bữa nào rảnh hú bác ra mimosa chỗ đối diện trường tiểu học Lê Văn Tám, nhớ đó, tới lúc đó em hú lại không biết em là ai

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Edit để khỏi thêm bài :

Vâng bác gọi Em rãnh thì chạy qua giao lưu ạ, thấy chữ ký con Sony bác cũng "dữ" hehe
Test ban ngày mới phát huy hiệu quả, ban đêm lại ko thấy được ưu điểm của laptop

rồi, em ở gần bệnh viện Phú Thọ, cuối đường Độc lập, em cũng có đứa bạn dùng E646400, bữa nào rảnh hú bác ra mimosa chỗ đối diện trường tiểu học Lê Văn Tám, nhớ đó, tới lúc đó em hú lại không biết em là ai
Ôi trời :-O Bác đem DELL ATG đi đọ với máy dân dụng thì ai mà chơi lại chứ :)). Bác phải lấy E6400 thường đ thi đấu thì mới công bằng chứ :p

vutuyen

When things go bad, don't go with them!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Quan trọng là mục đích sử dụng của bác nữa chứ nhỉ? :-?. Các loại màn hình của các dòng ở phân khúc khác nhau đã nói lên điều đó rồi mà.

BlackBerryStyle

GÂY DỰNG

Hix ng ta là ATG mà bác ơi,màn hình E6400 công nghệ mới đã sáng lắm rồi,con ATG chắc còn tốt hơn nữa.

Tiện thể ở đây nhờ anh em nào đã dùng rồi tư vấn giúp cho nhé,vì đối với e màn hình laptop là cái đầu tiên mà e lựa chọn.Có bác nào đã dùng T61p rồi cho e hỏi về độ sáng và đẹp của màn hình T61p nhé(màn hình độ phân giải cao nhất đấy ạ)e biết là màn IBM 0 đc sáng lắm nhưng so về độ sáng của MBP 15 đời cũ(chưa phải màn led nhé)thì con nào hơn.
Thanks all!!!

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ôi trời :-O Bác đem DELL ATG đi đọ với máy dân dụng thì ai mà chơi lại chứ :)). Bác phải lấy E6400 thường đ thi đấu thì mới công bằng chứ :p

Hix ng ta là ATG mà bác ơi,màn hình E6400 công nghệ mới đã sáng lắm rồi,con ATG chắc còn tốt hơn nữa.

Giao lưu thôi mà bác, có ăn thua gì đâu chứ, cũng muốn đãi bác ấy cafe với ken thoải mái mà ko có cơ hội làm được chuyện đó - vì Em thắng chắc =))

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giao lưu thôi mà bác, có ăn thua gì đâu chứ, cũng muốn đãi bác ấy cafe với ken thoải mái mà ko có cơ hội làm được chuyện đó - vì Em thắng chắc =))
Vậy chắc bác làm kỹ sư, hay đi công trình nên mới xài Dell ATG phải ko ạ? Ke ke, nếu mà 2 bác có thi đấu thì cho em ké 1 chân trọng tài nhé :p Trọng tài quan trọng lắm ah nha. Ko có ko đc đâu :D

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
để coi, so độ sáng thì đấu với chú fujitsu của em, còn so độ rực rỡ thì đấu với vaio, không thành vấn đề

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...