TIN TỨC Đánh giá về chiếc Moto 360 thế hệ thứ hai.

Các thớt khác của Korlic

foxyjumper2809

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Kiểu dáng mình thấy rất đẹp, tuy nhiên vẫn còn khuyết màn hình và pin dùng chán quá! Hi vọng năm nay ra con 3rd ngon lành hơn!

thien_an1510

GÂY DỰNG
Máy hơi dày, mà còn cái vạch đen ở dưới nhìn mất thẩm mỹ quá
Cái vạch đen e thấy nhìn cũng ổn, có điều máy quá dày, thế hệ 1 đeo rất cộm, sang thế hệ 2 độ dày nó vẫn không giảm đáng kể nên đeo vẫn còn cảm giác hơi vướng...

trunglam2692

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đồng hồ e nghĩ chỉ là thời trang và xem giờ là chủ yếu, nên những chiếc đồng hồ thông minh này không hợp với cá nhân e

error88

NHẬP HỘI
đồng hồ e nghĩ chỉ là thời trang và xem giờ là chủ yếu, nên những chiếc đồng hồ thông minh này không hợp với cá nhân e
Em thì thấy đồng hồ này khá đẹp nhưng pin được 1 ngày và ngày rưỡi thì cũng không yêu nổi. Có mỗi cái điện thoại mà đã ngại sạc rồi.

Evtodahi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thì thấy đồng hồ này khá đẹp nhưng pin được 1 ngày và ngày rưỡi thì cũng không yêu nổi. Có mỗi cái điện thoại mà đã ngại sạc rồi.
E thấy bình thường mà, đằng nào đi ngủ cũng phải tháo ra tiện tay sạc luôn sáng mai dậy lại đeo như thường :D

LongWinner

Zalo: 093.44.88.555
THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu ko có cái vệt đen thì tuyệt vời
Cũng ko hiểu sao Moto ko thiết kế/xem xét kỹ thuật lại vấn đề này vì ng dùng nào cũng kêu ngay từ lúc nhìn thấy cái vệt đen chứa cảm biến này. Nó làm giảm đi sức mua rõ rệt. Trong khi các hãng khác họ cũng có cảm biến mà ko hề phải chiếm dụng “lòng đường” của màn hình. Mà ko chỉ Moto bác ạ, cả MIcheal Koss hình như cũng có (Sorry nếu em oánh nhầm tên nhé. Em hơi gà vụ Eng :D)

anhnv.ha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cũng ko hiểu sao Moto ko thiết kế/xem xét kỹ thuật lại vấn đề này vì ng dùng nào cũng kêu ngay từ lúc nhìn thấy cái vệt đen chứa cảm biến này. Nó làm giảm đi sức mua rõ rệt. Trong khi các hãng khác họ cũng có cảm biến mà ko hề phải chiếm dụng “lòng đường” của màn hình. Mà ko chỉ Moto bác ạ, cả MIcheal Koss hình như cũng có (Sorry nếu em oánh nhầm tên nhé. Em hơi gà vụ Eng :D)
Do đồng hồ mặt tròn thiếu kế full màn cực khó chứ ko phải họ ko biết cụ ạ. Mấy cái mặt vuông thì ok

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

Bài viết cần bạn xem thêm

Chắc có một số bác cũng biết và theo dõi, nhưng có lẽ ngại hoặc bận nên tôi mở thớt này cho mọi người đi qua theo dõi sự vụ này kết thúc thế nào.

Tổng hợp sơ lược:

- Chú em Hoàng mượn tiền bố mẹ và chị gái, cộng với ít tiền của mình để mua xe Vinfa ...