dạo này forum mình nhiều nick register quá!! nhưng chất lượng thì ????

Các thớt khác của newmember16

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2007 lúc 23:22
không biết các mod và member cũ cũng như gần cũ nghĩ thế nào chứ tôi thấy dạo này 4r mình số lượng thành viên mới đăng ký mới đông lên đáng kể nhưng chất lượng về mặt lịch sự hay văn hóa giao tiếp không đc ổn lắm :mad:
đã xuất hiện những từ mà mình không muốn nói ra nhưng xuất hiện khá nhiều trên các diễn đàn mua bán:(
một vài lời để 4r thêm văn minh mà 2tech phải đi kèm văn minh:)

15 Tháng hai 2007 lúc 23:48
Em thấy các bác mod và admin nên làm "chiến dịch bàn tay sắt" đi. Bác nào có những lời nói thô tục hay chửi tục thì ban nick có thời hạn. Nếu tiếp tục thì ban vĩnh viễn. Vậy là giải quyết được chứ jì. Chỉ sợ làm các bác thêm việc thôi

16 Tháng hai 2007 lúc 12:25
Ban nick chưa phải là biện pháp tốt vì ban nick này thì reg nick khác là xong. Đặc biệt với những nick mới đăng ký, chưa có bất cứ 1 quy tín hay 1 cái gì nên mất nick không có gì là đáng tiếc cả.
Theo em thì chỉ nên kêu gọi ý thức của mọi người thôi và nên nhác nhở tốt hơn chứ ban nick chưa phải biện pháp tốt.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng hai 2007 lúc 14:10
Em thấy các bác mod và admin nên làm "chiến dịch bàn tay sắt" đi. Bác nào có những lời nói thô tục hay chửi tục thì ban nick có thời hạn. Nếu tiếp tục thì ban vĩnh viễn. Vậy là giải quyết được chứ jì. Chỉ sợ làm các bác thêm việc thôi
Cho bác này lên làm mod xem giải quyết được ko nhé:mad: Nói hoài, nhẩy vào làm đi.

16 Tháng hai 2007 lúc 18:53
Nếu các bác tin tưởng thì em làm. Em đã nói rồi, chỉ sợ các bác thêm việc thui. Muốn forum sạch sẽ trong khi vẫn còn nhiều người thiếu ý thức thì phải ra tay quét dọn chứ. Đối với admin hay mod thì forum cũng như nhà mình vậy. Chúng ta chỉ cùng đưa ra ý kiến để làm trong sạch diễn đàn. Đâu cần phải đỏ mặt lên như thế nhỉ. :D . Đưa ra nhận xét, ý kiến thì rất dễ nhưng đưa ra giải pháp mới là việc khó đấy.
Một vài ý kiến đóng góp vậy thui.

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 23:55
Nếu các bác tin tưởng thì em làm. Em đã nói rồi, chỉ sợ các bác thêm việc thui. Muốn forum sạch sẽ trong khi vẫn còn nhiều người thiếu ý thức thì phải ra tay quét dọn chứ. Đối với admin hay mod thì forum cũng như nhà mình vậy. Chúng ta chỉ cùng đưa ra ý kiến để làm trong sạch diễn đàn. Đâu cần phải đỏ mặt lên như thế nhỉ. :D . Đưa ra nhận xét, ý kiến thì rất dễ nhưng đưa ra giải pháp mới là việc khó đấy.
Một vài ý kiến đóng góp vậy thui.
Bác mới reg nick mà hiểu tình hình forum ghê ta:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday