Đập Hộp Iphone 3GS 16GB White AT&T

njnjnj

GÂY DỰNG
Vừa mua xong Iphone 3GS 16GB White AT&T nguyên Seal hộp, Post vài cái ảnh lên các bác xem

1.Nguyên Hộp nhé

2. Mặt sau hộp

3. Mở ra là thế này ????

4. Tạo dáng đứng

5. Sau khi unlock, vào giao diện chính

6. Voice Control nhé................

7. la bàn điện tử nhé.......

8. Mặt sau của em Iphone..

9. các chương trình cài vào ( hơn 10 trang Games và App.... ) Kiểu này chụp hơi rung tay thì phải

10. Toàn cảnh ... :D . cái Pin dự phòng và cái dán màn hình là mua thêm nhé, đập hộp ra không có đâu ....~X(

Sau khi dùng thì thấy sóng gió tốt, nghe gọi rõ ràng, máy chạy rất nhanh và vào Wifi thì không thua Laptop là mấy... Tạm thế đã. có gì thêm sẽ upload lên cho các bác xem....:-c

lqminh176

{Chicken_Pro}
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
màu trắng đẹp thật. đang định tiết kiếm xiền bằng cách lấy em 3G sài tạm nhìn em 3GS của bác giờ muốn làm liều quá T_T

vietbeovnn

GÂY DỰNG
Khoái nhất IP là wifi, nhanh và hiển thị tốt nhưng giá cả trên trời quá. Ước gì thằng AT&T nó vào VN có phải dân mình cũng được nhờ ko? :)

Vitech_it

GÂY DỰNG
đẹp thật, xem video bọn nước ngoài bóc tem rùi mà xem lại vẫn thấy mê

njnjnj

GÂY DỰNG
bác cho hỏi cái pin dự phòng bác mua ở đâu thế nhỉ

Mua luôn của người bán bác ah, Pin 1000 Mah là 350 ngàn, 1900 Mah thì 450 - 5000 ngàn

màu trắng đẹp thật. đang định tiết kiếm xiền bằng cách lấy em 3G sài tạm nhìn em 3GS của bác giờ muốn làm liều quá T_T

Mua luôn 3GS cho nó máu luôn thể đi bác

đẹp thật, xem video bọn nước ngoài bóc tem rùi mà xem lại vẫn thấy mê

=D>:-bd

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2G, 3G, 3GS cài max được bao nhiêu trang app, game các bác nhỉ?

njnjnj

GÂY DỰNG
2G, 3G, 3GS cài max được bao nhiêu trang app, game các bác nhỉ?

Em nghĩ cũng tùy vào app và games gì, nặng nhẹ ra sao. Cái của em là 16 GB đã cài 18 videos ( hài vân sơn, họa bì, châu tinh trì, 300 spartan... ), 163 apps và Games thì dung lượng còn trống là 4,3 GB. Nếu cài hết thì chắc được 3 trang nữa. Nhưng em nghĩ để bộ nhớ trống cho máy chạy nhanh chứ cài hết thì còn gì là "S" nữa :((

ITlady

Share your heart...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đẹp quá bác nhể! Nhìn lại muốn đổi điện thoại. Cho em hỏi cái GPS của con này thế nào ạ?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hix, hôm nọ em nhìn thấy độp hộp 1 lúc cả chục con 32GB bản QT, em chỉ cướp được 2 con, may thật. Mà em ứ thích cái kiểu chụp ảnh như thế này ...
@ITlady: GPS ngon lành, chạy với xGPS chính xác phết

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...