Đập hộp Seiko Chronograph SND383P1

Các thớt khác của kienct

kienct

GÂY DỰNG
Em thực ra là người rất hoài cổ...
Trong ký ức tuổi thơ của em thì đồng hồ chỉ có Seiko. Một số bác chắc vẫn nhớ cái Seiko mặt tím hồng to to rất phổ biến ngày xưa.
Vừa nhờ order một em Seiko Chronograph từ Mỹ, mời các bác xem:
Nhìn thẳng:

Nhìn nghiêng bên này:

Nhìn nghiêng bên kia:

Đặt nằm nghiêng:

Nằm ngửa:

Cuối cùng là gối đầu lên em Vespa:

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đẹp quá, hic, đề nghị bác Kiên cho em nó lên sàn bắn luôn đi ạ. Bỏ một vài con ra bắn cho vui đi bác.

Toàn bộ tiền ăn của tháng này của em đã ra đi theo em này:
:xSeiko Coutura Kinetic Perpetual
:x
Tiếc là quên không mang máy ảnh theo :(

hoathailaitia

GÂY DỰNG
Con SND383 này đẹp: diameter 39mm, thickness 10mm. Người Việt Nam nhỏ gần nhất thế giới nên đeo đồng hồ tầm này rất hợp. Tôi thấy con này nhìn ngoài còn đẹp hơn trong hình.

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình cũng là 1 fan của Seiko, từ thời Seiko 5 chém cạnh đầu tiên, giờ là em Perpetual Calendar. :D

hoathailaitia

GÂY DỰNG
Con này trên các website bên Mỹ đều bán gần hết rồi. Hình thức đẹp so với mấy con cùng tầm nên hàng bán chạy và không thấy sale nhiều. Chắc mua vội một con quá.

lamborghini_z

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mua Seiko sao lại phải đặt từ Mĩ về vậy, ở VN có thằng Thakral trên Đồng Khởi là đại lý chính thức của Seiko mà các bác

Lam Sơn

Super Moderators
mua Seiko sao lại phải đặt từ Mĩ về vậy, ở VN có thằng Thakral trên Đồng Khởi là đại lý chính thức của Seiko mà các bác
Nhiều mẫu không có tại Thakral đâu anh ạ. Theo tôi biết mỗi thị trường có một số mẫu khác nhau, tuy nhiên có thể đặt hàng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt