Đặt hàng Vista qua mạng: Sao lâu quá

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 16:13
Em đang dùng con IBM T43, lên mạng đăng ký Upgrade lên Vista từ trang của MS. Em có nhờ một anh bạn dùng CC thanh toán tiền ship về VN hộ (đĩa thì hoàn toàn miễn phí). Từ đó đến nay đã hơn 3 tháng rồi mà chưa thấy đĩa đâu.
Sao đĩa từ Mỹ về Việt Nam đi "chậm" vậy?

thuanfx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 16:25
Mình thì vừa mới order cái đĩa update Win Vista cho con máy của mình.Nó bảo là từ 4 - 6 tuần là có đĩa.
Nghe bác nói thế lo quá.Không biết có ai order mà nhận được đĩa chưa vậy.

22 Tháng ba 2007 lúc 19:56
Ship về VIệt Nam chậm nhất là 8 tuần bác ạh. Nếu như tới giờ mà bác chưa nhận được thì có thể là do:
1/ MS không chịu ship (do thông tin trên credit card khác thông tin đăng ký, bác chưa xác nhận,...)
2/ Địa chỉ bác ghi sai

22 Tháng ba 2007 lúc 20:22
Nếu các anh đặt mua đĩa, thì cách nhanh nhất là mua gửi qua bên 1 người quen ở Mỹ, sau đó gửi về Việt Nam theo đường bưu điện, chỉ mất khoảng 3-5 ngày thôi. Hoặc có thể đặt hàng trực tiếp qua các cửa hàng trung gian thì sẽ nhanh hơn.. Giới thiệu các anh amazon[dot]com website là nơi bán khá uy tín và bảo đảm

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 14:16
thằng bạn em nó cũng ship đĩa về mà, MS hình như nó chờ hơn 1 tháng là đươc.Em thì cứ down về,nhanh hơn,key xịn mình có rồi là đươc.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 14:45
Bản upgrade Vista hôm trước em sang Sing bán đầy ngoài hàng, mua vé Tiger Airways sang mua rồi về có khi còn rẻ hơn (nó ban tầm $200 đô Sing)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday