Đặt nhạc chuông cho wm 6.1 như thế nào?

giapemb

NHẬP HỘI
Các bác cho em hỏi, em mới cài cho con ppc của em WM 6.1, Em vào phần đặt nhạc chuông chỉ có vài nhạc để chọn mà ko có phần add ring trong phần setting như wm 2003. Có bác nào biết cách add nhạc chuông cho WM 6.1 ko ạ?

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG
Bác có thể để nhạc chuông trong my document của thẻ nhớ, vào Setting -> Personal -> Phone -> sẽ thấy nhạc chuông của máy.

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác cho em hỏi, em mới cài cho con ppc của em WM 6.1, Em vào phần đặt nhạc chuông chỉ có vài nhạc để chọn mà ko có phần add ring trong phần setting như wm 2003. Có bác nào biết cách add nhạc chuông cho WM 6.1 ko ạ?
mở resco explorer, duyệt đến tập tin cần làm nhạc chuông,tap và giữ y chuột tầm 3-4 giây, khi bản chọn hiện lên thì bạn chọn "set as ringtone" cho file đó
Gluckl

Oxygia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
quá đơn giản mà bạn:
copy file nhạc thích dùng làm ring-tone vào thư mục gốc của thẻ nhớ (không nằm trong bất kỳ folder nào).

Khi vào setting - personal - phone sẽ thấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...