[TOÀN QUỐC] đấu giá : 03 cái wifi chuyên nghiêp : Aruba iap205 : tích hợp dhcp, controler và cả mesh wifi : kt 23h15 ngày 14/5

Các thớt khác của neompx Lịch sử giao dịch của neompx (2)

vietux

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mấy con tầm giá đó hết đồ ngon rồi :d

Chắc bác chưa triển khai hệ thống mạng của aruba rồi nên mới có nhận định trên.

Với vp hay quán cafe phục vụ game em không bao giờ tư vấn triển khai aruba mà sẽ dùng thiết bị của xirrus.

Còn với nhà ống, cao tầng hay khách sạn em sẽ tư vấn ưu tiên triển khai tb aruba hơn là xirrus hay ruckus.
Aruba nó có ưu điểm là tích hợp controler, mesh để quản lý tập trung và không phải đi dây mạng. Và set cấu hình không bị thay đổi lớp mạng hay ip.
Nó khác với mesh phổ thông hay dân dụng là cục mesh slaver bị đổi lớp mạng so với cục master mà asus hay netgear là ví dụ cho mesh bị đổi ip
Đang có nhu cầu. Con này có tạo được mạng khách k bác ơi.
Nhà em 3 tầng. Diện tích 100m2. (5m x 20m). Lắp cục này ở giữa nhà ở tầng 2. 2 cục con để ở vị trí tương tự ở tầng 1 vs tầng 3 có okie k nhỉ

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang có nhu cầu. Con này có tạo được mạng khách k bác ơi.
Nhà em 3 tầng. Diện tích 100m2. (5m x 20m). Lắp cục này ở giữa nhà ở tầng 2. 2 cục con để ở vị trí tương tự ở tầng 1 vs tầng 3 có okie k nhỉ
Không những tạo mạng riêng khách mà còn cấp quyền từng user, thời gian sử dụng, và nhiều hơn thế nữa.
Nó tạo tối đa 16 ssid riêng cùng với 16 cái dhcp server riêng.
Với diện tích nhà của bác nếu có bản vẽ mặt bằng 3 tầng gửi em thì em sẽ tính phương án khả thi nhất. Nếu không chia phòng nhiều thì dùng 2 cục , còn nếu chia phòng nhiều vách ngăn và cửa kính thì phải dùng 3 cục.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đơn giản thế! Hic, tưởng android giờ an toàn được như ios rồi chứ. :(
Lazada Vietnam Master card on Monday