[TOÀN QUỐC] Đấu giá 7 plus lock mate black, apple watch seri3, Kyocera G01, Kết thúc 22h30, thứ 2 ngày 27/05/2019

Các thớt khác của dragon fly549 Lịch sử giao dịch của dragon fly549 (0)

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vì e phải reset trước khi gửi cho bác. Máy đang chạy ios 12 nên bác ra quán hoặc mượn sim ghép để kích hoạt lên ko cần sim ghép
Đó là khi xưa thôi, giờ bác muốn kích thì phải có máy quốc tế os dưới 12.2 , lắp sim và sim ghép vào máy quốc tế rồi cập nhập iccid mới vào, sau đó lắp qua máy lock.
Nói chung giờ đổi sim hay kích iccid cũng rắc rồi, chả như xưa nữa. Apple đã khoá kích iccid kể từ 12.3 . Ngoài ra phải up lên os 12.3.1 giờ nó mới cho acti. Hơi vất vã.

Đó là khi xưa thôi, giờ bác muốn kích thì phải có máy quốc tế os dưới 12.2 , lắp sim và sim ghép vào máy quốc tế rồi cập nhập iccid mới vào, sau đó lắp qua máy lock.
Nói chung giờ đổi sim hay kích iccid cũng rắc rồi, chả như xưa nữa. Apple đã khoá kích iccid kể từ 12.3 . Ngoài ra phải up lên os 12.3.1 giờ nó mới cho acti. Hơi vất vã.
Giờ phức tạp thế hả bác. Trước e thấy đơn giản lắm mà. Làm e tính kiếm con 8+ lock về xài.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Ko cập nhật ios thì cần gì bác???

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đùa nhau :d ở đó mà không cập nhập lên os 12.3.1 hiện tại đảm bảo không kích hoạt được luôn ấy chứ.
Giờ phải 12.3.1 mới acti được đó bác.

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Bác reset dòng 2 rồi thì phải xài kèm sim ghép rồi. Giá mà lúc gửi bác thoát icloud rồi chịu khó xoá dữ liệu thủ công thì bác win mới ko cần active lại ạ, hôm nọ e đấu XR lock phải xoá tay mà:((. Lock giờ khoai hơn rồi bác ơi, hết thời kỳ thần thánh lâu rồi mà.

Đùa nhau :d ở đó mà không cập nhập lên os 12.3.1 hiện tại đảm bảo không kích hoạt được luôn ấy chứ.
Bác đang IOS mấy ạ ? Có gì khó đâu

Ý em là ko cập nhật lên 12.3, máy vẫn chạy 12.1 thì vẫn active đc bình thường, active xong vẫn bỏ sim ghép ra đc. em ít dùng ios nên tự hiểu vậy

Bác reset dòng 2 rồi thì phải xài kèm sim ghép rồi. Giá mà lúc gửi bác thoát icloud rồi chịu khó xoá dữ liệu thủ công thì bác win mới ko cần active lại ạ, hôm nọ e đấu XR lock phải xoá tay mà:((. Lock giờ khoai hơn rồi bác ơi, hết thời kỳ thần thánh lâu rồi mà.
Ra vậy, e cũng ko rõ lắm.

eliite86

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lock vẫn sống nhưng hết thần thánh rồi ! Vẫn phải kẹp sim ghép sài chưa bỏ ra dc ! Cơ mà giá vẫn tốt mà em đang 12.2 ngon lành đây

Bài viết cần bạn xem thêm

Sáng nay e có post bài bán đôi giày tennis, xin hỏi Mod sao giờ e không thấy đâu là sao ạ? Bài bị xóa vì lý do gì để e biết còn tránh ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday