[TOÀN QUỐC] Đấu giá "Apple Killer", GBN tặng iPad Pro, kết thúc 23h01 ngày 5/9/2019

Các thớt khác của yeu_cong_nghe Lịch sử giao dịch của yeu_cong_nghe (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu_cong_nghe

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Chả là vừa rồi em có tập tành làm "Angel Investor" trên indiegogo. Sau hơn 3 tháng khắc khoải chờ đợi, cuối cùng em cũng được trên tay "em nó" - tai nghe True Wireless Pamu Slide phiên bản cao cấp nhất, có tích hợp sạc không dây cho thiết bị khác, được mệnh danh là "Apple Killer" hay "Airpod Black" o_O. Ngay khi mở hộp, em đã thực sự kích thích bởi sự tinh tế trong cách đóng gói cho đến mức độ hoàn thiện sản phẩm, rồi những phụ kiện kèm theo cũng rất đậm chất "âm thanh" (nào là đệm tai những 5-6 cặp, dây sạc type-c, sách hướng dẫn, v.v.. ). Sau màn sờ mó phụ kiện, em dường như thể chờ đợi lâu hơn được nữa, liền lập tức lôi em nó ra từ trước hộp "nhỏ xinh", kết nối với chiếc 7 pờ lút và thử ngay bài "Con Bướm Xinh" =)). Ôi thôi, chất âm phê pha đến lạ kỳ, bass tốt, mid hay, cách âm tốt, tuyệt vời! Nhưng. Cho đến khi em nghe bài nhạc thứ 2 - "Buồn của anh" thì em thấy đầu óc choáng váng, ù hết hai tai, và lúc đó em chợt nhận ra là mình không hợp với tai nghe in ear :oops:. Đấy các bác ạ, cuộc tình chóng vánh của em kết thúc nhanh như vậy đấy. Vậy là em được sài "em nó" được nhõn một lần thì để balo. Hôm nay, ngày đầu sau kỳ nghỉ lễ mùng 2 tháng 9, chắc các bác cũng đang uể oải hết cả người như em, em đưa "em nó" lên đây, trước là nhờ các bác rước hộ, sau là anh em xôm xả 1 chút cho hết uể oải, lấy lại năng lượng cho tuần mới!

Thông tin đấu giá:
GKD: 2.222k
GBN: 29.299k (hơi sốc đúng không ạ?, quà tặng giá bán ngay còn hết hồn hơn nữa các bác ạ! :p)
Bước giá: >=10k
Quà tặng giá bán ngay: iPad Pro 12.9 2018 Silver, 4G max option (1TB, ram 6GB), like new 99% (em bóc ra dùng nhõn 1 lần), bảo hành rất dài đến cuối tháng 7/2021, đã mua thêm apple care+
Tay cầm của em: 0972 không bốn không bốn 91 - Nghiên - HN

Xin mời các bác ạ!

Chùm ảnh không che:

trc e cũng xài 1 em thế này, cảm nhật là chất âm tốt nhưng bass hơi thừa lực, nghe nhạc sôi động lâu dễ bị mỏi tai, thích hợp vs các bác nghe nhạc trữ tình, quê hương
thiết kế thì rất đẹp từ hộp đến tai :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình e có order Topic bán iMac
mà nay ko thấy nữa ... các Mod nào có xoá có thể cho e biết lý do ????
Thanks

Mời @syhuy1977 @N8890 và các Mod phụ trách ! xin Cám ơn !
Lazada Vietnam Master card on Monday