[HÀ NỘI] Đấu giá chảo chống dính và bộ dao Đức

Các thớt khác của KazuMiura Lịch sử giao dịch của KazuMiura (0)

KazuMiura

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm qua thấy thớt này em thấy gờn gợn về giá (rẻ quá so với hàng Đức em mua). Nhìn hàng qua ảnh thì thấy sắc sảo dầy dặn nên chẳng dám cmt gì.
Bác nói em mới check thử thì đúng là quái lạ. Em đánh dấu theo dõi tiếp thớt này để phấn đấu là người tiêu dùng thông minh.
Hàng phải đảm bảo chất lượng và có chế độ bảo hành tốt thì em mới dám nhập về để kinh doanh bác ah. Nhãn Kuchen này đã được kinh doanh thương mại tại Việt Nam từ cuối 2018.
Nếu bác nghi ngờ chất lượng, em có thể mang hàng qua để bác trải nghiệm, để có cái nhìn khách quan về sản phẩm :)

robo62

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đây bác:
Bộ dao có vẻ rất ổn.. độ cứng lên tới 60-62 là ghê rồi.. e mới lấy cho cu em 1 bộ chứ ko quất bộ này của bác luôn.. 1 santoku, 1 cleaver, 1 chặt, 1 utility.. + kéo và mài luôn đỡ tốn hơn hẳn..

phucxx

GÂY DỰNG
Sau khi nghiên cứu web kuchengroup.de xong em quyết định dừng cuộc chơi
Mời các bác ạ

November Rains

Chuẩn Đô Đốc - Phi Hành Gia
GẮN KẾT
trước em đi hội chợ vietbuild có thấy brand này nhưng đánh giá khách quan thì em mua hàng chính hãng Germany cho lành- mấy a bạn gia công ở Malaysia này thuộc diện n hái

không có ý ném gạch chủ topic: với tầm giá như này thì em chọn brand khác

phucxx

GÂY DỰNG
Các bác có thể vào shopee search shop alechmat để so sánh giúp, em nhìn nó cứ giông giống

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính nhờ ban quản trị xóa Topic này:
vì đã bán được rồi, xin chân thành cảm ơn