NỘP H/S Đấu giá fast charge samsung 2017 và sạc dự phòng Nokia DC-19.End 23h00 ngày 07.12

Các thớt khác của dangtran84

Hovanvuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vấn đề là phải chứng minh đc món hàng fake là hàng đã mua của bác dung tran. Hoặc bằng các hình ảnh trong topic đấu giá cm được đó là fake. Chứ thế này nói tới vài năm nữa cũng không biết ai đúng ai sai.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vấn đề là phải chứng minh đc món hàng fake là hàng đã mua của bác dung tran. Hoặc bằng các hình ảnh trong topic đấu giá cm được đó là fake. Chứ thế này nói tới vài năm nữa cũng không biết ai đúng ai sai.
Em chụp cả serial number khớp hình bác chủ up. Còn chứng minh gì nữa bác nhỉ?

meoxu

: : Mèo già hóa cáo : :
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu quan tâm thật sự thì trước khi phán phải lội còm cho kỹ vào chớ B-)

duc hoang

Hy sinh vì công nghệ
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vô tình đọc bài viết này cũng có cùng tâm trạng với người mua, mình cũng từng là nạn nhân dính ngay cú lừa của người bán. Nói thật thì Các Mod nên đào thải một số người chơi không trung thực cho công bằng với anh em. Người bán này luôn biện hộ các kiểu không logic tí nào, hỏi xuất xứ điện thoại thì nói là mua mới cho mẹ mình dùng lâu rồi nên mất hộp, khi phát hiện điện thoại đã bị can thiệp thi nói là mình mua của người khác nên không biết gì hết. Mua bán ko sợ bị hớ giá chỉ sợ bị lừa. Khổ lắm....

Bài viết cần bạn xem thêm

Mọi năm bận rộn quanh năm không chấp. Năm nay rảnh thì lại vướng chuyện chuyển đổi HHVN lên hạ tầng mới để nâng cấp phần mềm và ngồi xem lại thế nào. Không đủ thời gian để tạo lập sự kiện Black Friday để xem các bác hay buôn bán có gì giảm giá 50% ch ...