[TOÀN QUỐC] Đấu giá màn Dell ultrasharp và ThinkCentre M93p - Kết thúc 22h59 thứ 7 ngày 27/8/2022

Các thớt khác của Bách Bùi Lịch sử giao dịch của Bách Bùi (0)

okokiosdev

NHẬP HỘI
Cho mình hỏi : MS1 màn này bạn mua từ bao giờ ạ, có bị hở sáng hay không ạ, có còn đủ phụ kiện hay ko ạ vì thấy bạn lược bỏ dây DP, chỉ cho với giá bán ngay. MS2: Có còn khe RAM trống để nâng lên 16GB ko ạ, RAM đang dùng là DDR mấy và bao nhiêu bus ạ

Bách Bùi

GÂY DỰNG
Cho mình hỏi : MS1 màn này bạn mua từ bao giờ ạ, có bị hở sáng hay không ạ, có còn đủ phụ kiện hay ko ạ vì thấy bạn lược bỏ dây DP, chỉ cho với giá bán ngay. MS2: Có còn khe RAM trống để nâng lên 16GB ko ạ, RAM đang dùng là DDR mấy và bao nhiêu bus ạ
MS1 em ko nhớ thời gian mua, nhưng lúc mua chỉ có dây D-Sub và dây nguồn, ko có những dây kia nên em phải mua thêm. Dây DP cũng mới mua, trước dùng cổng chuyển DVI-HDMI (cổng chuyển cũng mua thêm). Màn ko có bất cứ lỗi gì, ko hở sáng, ảnh đẹp nét.
MS2 em sẽ về mở ra và update lại thông tin về ram. Dòng này dùng ram của laptop.

Bách Bùi

GÂY DỰNG
Em update nội thất MS2

Máy dùng DDR3 1.5V - Hiện đang cắm 2 thanh song song nên khả năng vẫn nâng cấp được. (Kỹ thuật em ko rành lắm)

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt