[TOÀN QUỐC] Đấu giá motorola z2 force + mods KT 23h00 ngày 12.4

Các thớt khác của automatic Lịch sử giao dịch của automatic (0)

automatic

GÂY DỰNG
Dọn nhà thấy bộ sưu tập trước định gửi bác @hongbao mà quên bẵng.
Trước đã đầu tư full bộ máy mods mà cứ quăng đây, mà nhân vật chính xác định là mods chứ máy lại dễ kiếm hơn các bác nhé.
Bộ sản phẩm gồm: Mod tay game rất rất mới vì mình ko chơi gam, Mod cam360 cũng mới lắm vì ít dùng. Hai mod này khả năng còn hộp, fullbox :)._Mod loa đời 1 trắng cũ, mod loa đời 2 đỏ đẹp độc hơi bẩn do bụi, vệ sinh là ok, mod nắp lưng đỏ hàng tặng kèm z2f đợt tết năm nào đó, mod nắp lưng star wars.
Máy z2force chạy vẫn ngon tầm giá, màu vàng, đồng bộ với mấy mod đỏ lên rất sang. Con z2f này mình nhờ cậu em ghép từ 1 con hỏng màn với 1 con hỏng pin. Do lắp ko chuẩn lắm nên màn đang hơi vênh, bác nào khéo tay dán lại. Lắp che sim rơi đâu đó Dù sao thân phận em nó cũng chỉ là nuôi mods.
.............
Gkđ: 3456k
Bước giá: lớn hơn hoặc bằng 10k
Gbn: 4567k (freeship)
Kt: 23h00 ngày 12.4.2022
Hùng 0915463699 HN

Gửi từ V2056A của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Phuong Ho

Hanoian
GÂY DỰNG
sorry e hỏi nhờ bác chủ thớt chut xíu ạ, bác sửa dòng này ở đâu thế ạ, e cũng có 2 con giờ bật cứ ở trạng thái lên được logo chào rồi restart liên tục mà ko vào đc trong, giờ ko biết làm thế nào ạ, bác chỉ giùm e cao thủ nào đc ko ạ, thanks bác

automatic

GÂY DỰNG
sorry e hỏi nhờ bác chủ thớt chut xíu ạ, bác sửa dòng này ở đâu thế ạ, e cũng có 2 con giờ bật cứ ở trạng thái lên được logo chào rồi restart liên tục mà ko vào đc trong, giờ ko biết làm thế nào ạ, bác chỉ giùm e cao thủ nào đc ko ạ, thanks bác
Em có phải thợ đâu bác ơi nên ko rõ :)). Tại mua 1 con z2 dùng mãi xong lỗi pin xong đi kiếm đc 1 con z2 lỗi màn rồi ghép lại thôi :)
Bác qua gr moto z trên fb hỏi xem xem

Gửi từ V2056A của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...