[TOÀN QUỐC] đấu giá Router wifi : Linksys ea6300V1 (EA-6400) chuẩn AC-1600: kt 23h15 ngày 11 tháng 4

Các thớt khác của neompx Lịch sử giao dịch của neompx (2)

Asus của bác đang dùng mã gì ? nếu cần em sẽ hổ trợ thêm, mã asus hầu như em có thể hổ trợ full max sản phẩm.
Mô hình của nhà bác giờ làm thế này :
Cable quang nhà mạng - converter hoặc modem - ea6300 ;
Ea 6300 sẽ chịu tải, quản lý IP. quản lý người dùng cũng như cấp quyền cho các ứng dụng thông qua điện thoại với phần mềm linksys.
1 con wif thứ 2 sẽ được cấu hình brigt là xong, cả 2 con wifi này đặt cùng tên wifi cùng pass với nhau
Làm như trên thì cần 1 sợi Lan nối Ea6300 với wifi thứ 2 thì đảm bảo tín hiệu ổn định hơn là khi dùng chức năng rep trên wifi thứ 2.
e dùng em asus rt-n14uhp b nhé. thấy khó khăn quá lại phải mua tạm em tp link 3 râu cỏ phát cho em cam ko thì ko xem đc

Sent from my iPad using Tapatalk

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@nick.sik : con asus này chỉ chơi max chừng 10-13 thiết bị là bắt đầu lết rồi, nếu có thêm camera nữa thì nó giảm xuống thấp lắm.
Giờ giải pháp cứ như trên em giới thiệu là xong, còn asus cho dùng ở tầng 2 hoặc 3.
còn ea6300 đảm nhận hết mọi việc, đảm bảo là sẽ hài lòng.

@nick.sik : con asus này chỉ chơi max chừng 10-13 thiết bị là bắt đầu lết rồi, nếu có thêm camera nữa thì nó giảm xuống thấp lắm.
Giờ giải pháp cứ như trên em giới thiệu là xong, còn asus cho dùng ở tầng 2 hoặc 3.
còn ea6300 đảm nhận hết mọi việc, đảm bảo là sẽ hài lòng.
Yes sir

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quá yêu. em thấy bác bán nhiều, kinh nghiệm nên hỏi luôn. em bid em này phát : 930k
Quang 0904112664 hp
đúng nhà em dùng camera, em thử asus 3 râu hơi kén. em này mà thoả mãn đc thì ngon.
tiện em hỏi thêm: em dùng em này phát chính, em repeater lại hay chỉ nên đặt trùng tên ạ?

Sent from my iPad using Tapatalk
Bác Quang đã thắng, bác chuyển 930k vào tk 004.1000.46.1996 Nguyễn Hải Nam, VCB Đà Nẵng và cho em địa chỉ gửi hàng
tks all

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi BQT, bác @Jack108 cùng anh em HHVN,
Hiện em đang nhận được phản hồi về sản phẩm lỗi từ phía Winner là bác @Jack108 tại Topic đấu pin sạc dự phòng Anker qua sử dụng này:
https://www.handheld.com.v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday