[TOÀN QUỐC] Đấu giá Samsung S10 - 512gb và máy đọc sách Lifebook Mars. Kết thúc 22h30 ngày 17/10/2020

Các thớt khác của tamata Lịch sử giao dịch của tamata (0)

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
B ra giá chuẩn quá. E hụt rồi.
Hình như e win, lâu rồi mới thắng vui vẻ thế, tại cũng lâu roài e mới thấy topic 0 đồng mà ko có chân giả chân thật , cảm giác đấu giá của vài ba năm trước ^ ^.
E kiếm cái nhỏ nhỏ quay video ổn , dung lượng lớn để quay clip cu con gửi ông bà nội ngoại xem hàng ngày, món đó tốn bộ nhớ quá:(

tamata

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Muộn rồi chúc các bác ngủ ngon, mai em công bố các bác thắng cuộc nhé :)

tamata

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Lập trúng ms1 có thể chuyển khoản cho em hoặc giao dịch qua trung gian nếu bác thấy cần thiết.
Bác Sơn ở Hà Nội thì có thể qua giao dịch trực tiếp với em nhé.

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Bác Lập trúng ms1 có thể chuyển khoản cho em hoặc giao dịch qua trung gian nếu bác thấy cần thiết.
Bác Sơn ở Hà Nội thì có thể qua giao dịch trực tiếp với em nhé.
Bác cho e xin stk nhen.

Sent from my iPhone using Tapatalk

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Tình hình là con s10 em nhận hồi chiều . Máy đã root và chạy rom android 9 , em flash odin về rom gốc của nhà mạng thì giờ nó nhận sim nhưng báo dịch vụ bị hạn chế. Bác nào rành tư vấn giúp em ca này làm sao để em nghe gọi lại được ợ:((.
À lúc e nhận ấn *#06# nó chỉ hiện imei mà ko có serial number nhưng trong phần thông tin điện thọai vẫn có số, em về stock giờ check nó cũng y vậy, ko biết có phải vì thế ko , có hướng nào xử lý để e xài đc như cái đt thông thường ko ạ.

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình là con s10 em nhận hồi chiều . Máy đã root và chạy rom android 9 , em flash odin về rom gốc của nhà mạng thì giờ nó nhận sim nhưng báo dịch vụ bị hạn chế. Bác nào rành tư vấn giúp em ca này làm sao để em nghe gọi lại được ợ:((.
À lúc e nhận ấn *#06# nó chỉ hiện imei mà ko có serial number nhưng trong phần thông tin điện thọai vẫn có số, em về stock giờ check nó cũng y vậy, ko biết có phải vì thế ko , có hướng nào xử lý để e xài đc như cái đt thông thường ko ạ.

Root rồi thì root lại, kiếm rom 10 flash file zip chắc ổn. Còn nhanh thì đem ra tiệm thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Một báo cáo mới từ Counterpoint Research cung cấp cái nhìn sâu sắc về giá bán trung bình (ASP) smartphone ở từng thị trường chính.
Sự kiện: Điện thoại Smartphone

Các thị trường chính được đề cập ở đây gồm Bắc Mỹ, Mỹ Latinh, Châu ...