[TOÀN QUỐC] Đấu giá siêu phẩm một thời ĐT Porsche Design p9981 và bộ phụ kiện - 22h50 -08/11/2019

Các thớt khác của PreliminaryMAC Lịch sử giao dịch của PreliminaryMAC (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

PreliminaryMAC

GẮN KẾT
Cụ này lên Pít sẹo đê. Sao phải chán ạ? Cứ có quà tươm tươm là e bắn đại bác cho bác luôn á. Em vừa trúng lô 5 củ mà bác. .
Hôm trc bắn cái DAC của bác mà giờ đã biết mặt mũi nó ra răng đâu ợ.
Bác nào mạnh tay tầm đấy là em đảm bảo có quà giật mình

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Bác Tis sai bước giá nhá kkk
Ui, tks bác. Tại e quen bắn tự do. Hị hị.
Bác nào mạnh tay tầm đấy là em đảm bảo có quà giật mình
Thế e oánh điện hỏi quà, bác bật mí e bít với nhá? bác giả lời e đt nha. Quà cáp mà hợp khẩu vị là em bắn tất tay 5 củ ăn lô hôm qua luôn nhá. Kkk.
Chưa bác nào thắng để xin mua lại cái hộp nhỉ
Inbox đi a!
Bác nào đăng ký chống lưng, liên doanh liên kết món gì thì bẩu e nhá, để e tính đường xuống tay luôn. Cơ mà đợi e xíu alo xem quà gì đã ạ.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
E hóng quà giật mình vào ib,tks bác
Hờ hờ. E oánh điện rồi. Quà rất bí mật( chỉ nhõn e bác chủ mới bật mí thôi!), siêu to siêu khổng lồ,nghe sướng tai, nhìn lại đẹp mắt. Bác nào chơi nhạc nhẽo thì nên bắn nhá.
Em mạnh dạn tất tay đúng con số e nói, liều ăn nhiều .
Bid : 5005 K

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Hờ hờ. E oánh điện rồi. Quà rất bí mật( chỉ nhõn e bác chủ mới bật mí thôi!), siêu to siêu khổng lồ,nghe sướng tai, nhìn lại đẹp mắt. Bác nào chơi nhạc nhẽo thì nên bắn nhá.
2 cụ già hú hí chỗ kín thế này bọn e sao chơi lại.

Rainy Trần

Ham Hố
GÂY DỰNG
Bác ko bắn lung tung thì lại đi cửa sau^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em hơi tò mò và mù công nghệ chút ạ ^^
Em thấy có bài viết về việc Bảo vệ bộ định tuyến Wi-Fi đơn giản tại nhà. Link bài viết đây ạ : https://vantin.vn/tin-tuc/cach-bao-ve-bo-dinh-tuyen-wi-fi-don-gian-bao-mat-tai-nha/
Có phần Luôn cập nh ...