[TOÀN QUỐC] Đấu giá siêu phẩm một thời ĐT Porsche Design p9981 và bộ phụ kiện - 22h50 -08/11/2019

Các thớt khác của PreliminaryMAC Lịch sử giao dịch của PreliminaryMAC (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
2 cụ già hú hí chỗ kín thế này bọn e sao chơi lại.
Ơ, ngta bẩu nếu bắn mạnh tay cỡ đó sẽ có quà. Mà quà thì ai cũng thích, cơ mà lại ko muốn alo hỏi xem là cái gì. E mất công oánh điện 2 nhát mới biết đc quà là gì đấy ạ. ( Đúng là đã nghiện lại còn ngại ).
Bác ko bắn lung tung thì lại đi cửa sau^^
Thì e bẩu luôn là e alo xem quà đó bác. Nếu win e show cho bác xem thực hư dư lào nhá. KKK.
E và bác nên ra chỗ khác nhường chỗ cho 2 cụ thôi)))
Quà thơm, e sợ ứ đi đc mà lại thấp thỏm í chứ lị. Cơ mà bác nào chơi nhạc nhẽo, theo e là nên tham gia bắn tiếp đi ạ. Ngon đới, e thật.

Rainy Trần

Ham Hố
GÂY DỰNG
Ơ, ngta bẩu nếu bắn mạnh tay cỡ đó sẽ có quà. Mà quà thì ai cũng thích, cơ mà lại ko muốn alo hỏi xem là cái gì. E mất công oánh điện 2 nhát mới biết đc quà là gì đấy ạ. ( Đúng là đã nghiện lại còn ngại ). Thì e bẩu luôn là e alo xem quà đó bác. Nếu win e show cho bác xem thực hư dư lào nhá. KKK. Quà thơm, e sợ ứ đi đc mà lại thấp thỏm í chứ lị. Cơ mà bác nào chơi nhạc nhẽo, theo e là nên tham gia bắn tiếp đi ạ. Ngon đới, e thật.
E nghe quà là hàng to nặng là e ngại vụ ship rồi,2 cụ cùng ở HN thì khác,mà bật mí cho e quà ji với kkk

trada.wifi

GÂY DỰNG
Hờ hờ. E oánh điện rồi. Quà rất bí mật( chỉ nhõn e bác chủ mới bật mí thôi!), siêu to siêu khổng lồ,nghe sướng tai, nhìn lại đẹp mắt. Bác nào chơi nhạc nhẽo thì nên bắn nhá.
Em mạnh dạn tất tay đúng con số e nói, liều ăn nhiều .
Bid : 5005 K
em chờ a Huy win ạ. em cũng chưa bít mặt mũi quà khủng ak :p

hueying84

NHẬP HỘI
Hờ hờ. E oánh điện rồi. Quà rất bí mật( chỉ nhõn e bác chủ mới bật mí thôi!), siêu to siêu khổng lồ,nghe sướng tai, nhìn lại đẹp mắt. Bác nào chơi nhạc nhẽo thì nên bắn nhá.
Bác Tít làm như này thì ae ngáo đá hết lun zồi. Mơ trên tay cũng chịu. Biết vậy hwa ck cho bác chủ. Há há..

automatic

GÂY DỰNG
Hàng về báo em. E tục cả 9981 lẫn nhạc.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Cảm ơn các bác đã nhường. Quà này bê về kê phòng ngủ, nằm nghe tí tách đảm bảo bao phê ạ. Ngon thế mà chả bác nào liều. Hihi. Còn đây là nhiệm vụ đã hoàn thành luôn và ngay nóng hổi, e để đây và ko nói gì ạ.

Ps: mà e cũng cả thèm nhanh chán, nên các bác cứ chuẩn bị súng ống rình rập đi ạ, bất thình mục tiêu xuất hiện đó ạ. Kkk.

Attachments

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

hi ae
mình đang có nhu cầu làm thẻ tín dụng,
mục đích :
—-giao dịch mua bán hàng ngày thì được hoàn tiền,
—-thêm nữa khi đi máy bay thì có thể sử dụng phòng chờ thương gia, (đợt này mình hay đi nên mới tìm hiểu chứ trước giờ xài tiền mặt hoặc debi ...