[TOÀN QUỐC] Đấu giá siêu phẩm một thời ĐT Porsche Design p9981 và bộ phụ kiện - 22h50 -08/11/2019

Các thớt khác của PreliminaryMAC Lịch sử giao dịch của PreliminaryMAC (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

PreliminaryMAC

GẮN KẾT
Cảm ơn các bác đã nhường. Quà này bê về kê phòng ngủ, nằm nghe tí tách đảm bảo bao phê ạ. Ngon thế mà chả bác nào liều. Hihi. Còn đây là nhiệm vụ đã hoàn thành luôn và ngay nóng hổi, e để đây và ko nói gì ạ. View attachment 969830View attachment 969831

Ps: mà e cũng cả thèm nhanh chán, nên các bác cứ chuẩn bị súng ống rình rập đi ạ, bất thình mục tiêu xuất hiện đó ạ. Kkk.
Em mới đi nghe nhạc về thì an bài hết rồi.
Cám ơn các bác!

PreliminaryMAC

GẮN KẾT
Các bác chơi chả công bằng. Chơi vậy sao bọn e chơi lại. :((
hi hi, vui thôi mà. Bác nào chơi lớn là ae trầm trồ ngay.

Cd denon - bác dép lào vô mánh r ! Loại này nặng khủng khiếp
Bình thường mà bác, ae nào chơi audio thì biết là sư nghiệp bốc vác còn khủng hơn nhiều!
úi xời. cả cái tai nghe kia nữa ak. lần này chắc a Tít hông chịu chuyển cho em rui :D
Hehehe, Cái head BOSE nó cũng hơn bộ Denen rồi! Kèm thì tớ chết! :)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Con cá mất là con cá to, hê hê. .
Mời các bác ngã vào hố vôi mú dích sẽ thấy cuộc chơi nó tàn khốc và nặng nề lắm á. E mới khệ nệ bê đi xả đây ạ, nặng lắm cơ .

Ps: các bác chả biết e bắn cái gì đâu ạ. Chứ 9981 e vưỡn có xài từ lâu mà.

.

Bác nào cần head BOSE 700 kia nghe chống điếc thì ới e, sáng bác chủ tặng e cơ mà e ngại quá cơ. KKK.

hueying84

NHẬP HỘI
Con cá mất là con cá to, hê hê. .
Mời các bác ngã vào hố vôi mú dích sẽ thấy cuộc chơi nó tàn khốc và nặng nề lắm á. E mới khệ nệ bê đi xả đây ạ, nặng lắm cơ . View attachment 970044
Ps: các bác chả biết e bắn cái gì đâu ạ. Chứ 9981 e vưỡn có xài từ lâu mà.

View attachment 970045.

Bác nào cần head BOSE 700 kia nghe chống điếc thì ới e, sáng bác chủ tặng e cơ mà e ngại quá cơ. KKK.
Bác Tít inbox e con 9981 đi bác. E ham hố mỗi con này thôi. :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

hi ae
mình đang có nhu cầu làm thẻ tín dụng,
mục đích :
—-giao dịch mua bán hàng ngày thì được hoàn tiền,
—-thêm nữa khi đi máy bay thì có thể sử dụng phòng chờ thương gia, (đợt này mình hay đi nên mới tìm hiểu chứ trước giờ xài tiền mặt hoặc debi ...