[TOÀN QUỐC] đấu giá ultrabook Thinkpad Yoga 12, Core i7, ram 8G, màn IPS fullHD, gập 360 độ, cảm ứng đa điểm : kt 23h15 ngày 16

Các thớt khác của neompx Lịch sử giao dịch của neompx (2)

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này lập trình máy ảo nhẹ nhẹ dc ko nhỉ

Gửi từ H8166 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
vmware đúng ko ah, chạy thì cũng được thôi nhưng mà nói thật thì ram 8GB giờ chạy vmware hơi đuối, không lẻ lại cho ram máy ảo chỉ có 2GB thì coi sao được.
nếu chạy vnware em nghỉ nên chiến mấy con workstation ram lớn chạy cpu QM mạnh hơn.
và dell M4800 :D em còn 1 con :D

Z.E.R.O

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vmware đúng ko ah, chạy thì cũng được thôi nhưng mà nói thật thì ram 8GB giờ chạy vmware hơi đuối, không lẻ lại cho ram máy ảo chỉ có 2GB thì coi sao được.
nếu chạy vnware em nghỉ nên chiến mấy con workstation ram lớn chạy cpu QM mạnh hơn.
và dell M4800 :D em còn 1 con :D
Cái món "lập trình" kia thì chắc không liên quan đến VMWare rồi, nhưng mà em nghĩ là con này về mặt cấu hình thì đáp ứng được đấy, chỉ có điều 12" thì dân lập trình ko nên ngồi dán mắt vào nhiều dễ cận thị :p

Vuhoangminhtam

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái món "lập trình" kia thì chắc không liên quan đến VMWare rồi, nhưng mà em nghĩ là con này về mặt cấu hình thì đáp ứng được đấy, chỉ có điều 12" thì dân lập trình ko nên ngồi dán mắt vào nhiều dễ cận thị :p
Hehe. E cài bậy bạ cần máy ảo để tránh xung đột ạ

Gửi từ H8166 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Như tiêu đề, mình nhận tìm books/ articles các thể loại cho anh em free (mọi người cung cấp tên/ tác giả/ ISBN của books/ articles muốn tìm)
Peace!
Lazada Vietnam Master card on Monday