Đây là cách gọi là xúc phạm thành viên và ko coi trọng cộng đồng !

Các thớt khác của phamvu
Status
Không mở trả lời sau này.
24 Tháng mười một 2007 lúc 01:03
Lý do: xúc phạm thành viên, không tôn trọng cộng đồng HHVN.
Thời hạn: 02 tuần.
Link tham khảo : http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=75845&page=5

Em nói các mod Thông cảm nhé ! nếu em ko có lời nói vào thì chắc cuộc giao dịch đã thành công sao . Như thế nào gọi là xúc phạm thành viên , ko tôn trọng cộng đồng ( 1 người có thái độ sai và 1 người nều ra thì cho là sai hay sao ) em dùng từ ngữ như thế nào gọi là xúc phạm nhỉ . Vấn đề đâu còn ra đó ( Hủy đấu giá người khác nói vào thì gọi là xúc phạm )
Vậy em cũng xin lỗi trước vo thang Dau làm vậy cũng chẳng coi trọng ai và cũng ko coi trong diễn đàn ! Vậy từ nay hh nên hủy luôn luật đấu giá nhé ! Đấu xong nói hủy , người khác nói xong thì lại lấy , mod vào ban người đóng góp ý kiến xây dựng .
Mod thì chỉ phán 1 câu : " còn ai nói gì nữa ko " .... nghe cũng run " đố ai giám nói gì .... các mục liên quan thì xóa hết .

Bài thì xóa hết các câu nói liên quan tới vấn đề cần phải ban , ai xúc phạm ai thì chác anh Dũng cũng biết vì anh ấy xóa hết rồi . Tôi nói đàng hoàng thì bị ban còn anh ta trốn đấu giá ( trốn là vì 22h kết thúc nhưng 9h29 pm đã chối nhưng 11h59 tuyên bố em lấy sản phẩm ) 1 lời nói ra đã bi quote lại và bị xóa thì ko sao .Còn tôi vào góp ý kiến của mình lúc 10h22 pm thì gọi là xúc phạm . Thế thì HH chơi đấu giá cáng về sau càng loạn .
Hôm qua, 09:29 PM #25 minhtieu vbmenu_register("postmenu_642888", true);
HHVN - CHÍNH THỨC

Trích dẫn:
Được gửi bởi vietsuniit

Con này e thấy Pin 3 ngày, chuông lớn, sóng to, chất lượng âm thanh cuộc gọi rất tốt, điếc như e mà phải nghe lớn nữa đó bác :D

chẹp, vừa lụm được e BB bên tinh tế, tính vào edit bài nhưng ko được, bác chủ topic cho mình cancel bài bid trước của mình nhé, chẳng may trúng h lại ko có tiền để trả

Hôm qua, 11:59 PM #40 minhtieu vbmenu_register("postmenu_643078", true);
HHVN - CHÍNH THỨC

tranh thử mod chưa đóng có ý kiến nốt, mình lấy sản phẩm với giá mình bid, 2 tay bốn súng :D , mong bác chủ topic chuyển hàng cho mình nhé, đừng cho ai nhé
@ all : xin lỗi cũng hơi nặng lời nhưng do bị do bị xúc phạm quá, và chưa bao h nhìn thấy những lời lẽ như vậy trong hh cả , mong mod lưu ý về vấn đề này
Chúc các mem cuối tuần vui vẻ
tks mod

Xin lỗi hơi nặng lời >>>>> nói vậy thôi có gì đâu nặng lời , có thấy gì ngoài từ chối nhận hàng và sau đó tui bị ban nick thì 11h59 pm lại nhận hàng . nghe cũng hơi thắc mắc:confused::confused::eek::eek: ( ui ko có chi nhé bố tèo >>>> tui ngồi im chắc tui cũng có vấn đề :confused::eek::eek:)

Tôi đang thắc mắc tại sao có 1 dòng post của anh minhtieu là yêu cầu mod chỉnh lai luật đấu giá và mang nick tôi ra xuyên tạc ( nick tôi là đô hội chứ ko phải dở hơi mà anh ta đã nói ) Chuyện ko rõ ràng chút nào , mod thì nên cư xử cho đúng mực , thành viên nhắn tin la mod và ban thằng kia ngay ( vậy cũng hiểu cách làm việc của xxxxxxxx như thế nào ) và xóa những chứng cứ ko hay cho xxxxx gì đó mà người ta hay gọi là xxxx ( chẳng biết nói sao để đừng gọi là xúc phạm và ko tôn trọng )

Muốn người khác ko biết trừ khi mình đừng làm !

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười một 2007 lúc 06:52
Tiếc là bạn không copy được những dòng do chính bạn type ra lý do vì đã bị xóa, có lẽ nếu post lại lên đây và bạn có thời gian đọc lại thì sẽ cảm thấy xấu hổ vì những câu nói của mình. Hy vọng bây giờ bạn đã hết say để có thể nhìn nhận lại mọi việc được chính xác hơn.
Tôi đã xem lại, việc vi phạm nội quy trong đấu giá đã có BĐH phụ trách xử lý, việc bạn "đóng góp ý kiến" và dùng từ ngữ một cách thái quá là hoàn toàn không chấp nhận được.
Việc Smod VTD xử lý hoàn toàn chính xác. Topic closed.

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
V THÔNG BÁO - GÓP Ý 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

A

- ATM (Đơn vị đo lường áp lực): Thường được dùng để chỉ độ sâu mà một chiếc đồng hồ có thể chịu được và không bị vô nước. (1ATM = 1BAR = 10m = 33.3ft).

- Altimeter: Chức năng đo độ cao bằng cách đo những thay đổi trong áp suấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday