Để dùng "hàng" hiệu quả nhất

Các thớt khác của kwt2005
Sau một thời gian sử dụng "hàng" chậm đi rất nhiều. Một số soft có thể giúp "hàng" ngon trở lại mà tôi đang dùng rất hiệu quả:
1./ CCleaner 1.35 (bản mới nhất) có thể chạy khi bắt đầu sờ tát.
2./ Mechanic Regitry (có thể 1 tuần chạy một lần).
3./ Magic Defragment (cái này có thể chạy thường trực vì chỉ khi nào "hàng" rỗi thì mới hoạt động).
Chúc cuối tuần vui vẻ.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thì chỉ dùng 2 cái thôi, 1 là Ccleaner, 2 là TuneUp 2006 thấy cũng ngon lành cành đào lắm

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình dùng Registry Mechanic với Ccleaner thấy good lém, còn muốn nhanh nữa thì vô regedit vọc (nhưng nhớ backup) :D

Bạn nào có vừng của Registry Mechanic thì cho mình xin với, mình search rồi nhưng nhiều link quá mình cũng chẳng biết đường nào mà lần cả :confused: .

Nhân tiện cho mình hỏi thêm một câu hơi ngớ ngẩn :D , chương trình Registry Mechanic này khi chạy thì tác dụng của nó có giống như WinDoctor của bộ Norton Utilities không vậy.

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi đang dùng WinXPManager và Your Uninstaller! Pro 2006 v5.0.0.258 rất hay. Khi mình cài đặt và xóa các chương trình, thì trong Registry còn lại nhiều rác, nên dùng Your Uninstaller! Pro 2006 v5.0.0.258 để xóa tận gốc rất sạch sẽ.

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xời, mấy chương trình này cứ lên enfull hay 9down thì có mà đầy cả rổ rá luôn (full).

Ps: Xin lỗi các bác cho tớ spam nhát để xem cái chức năng HHVN ACTIVATE **** gửi đến 8390 nó đã VERIFIED! chưa. :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn MÁY TÍNH - LAPTOP 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Omega đứng thứ 2 trong số những thương hiệu đồng hồ nổi tiếng nhất thế giới, chỉ sau Rolex. Sau gần 200 năm hoạt động, hãng đã có rất nhiều thiết kế đi vào huyền thoại nhưng theo mình (đã có đo lường lượt search trên google) và tham khảo từ nhiều tài ...
Lazada Vietnam Master card on Monday