Để em mở màn băng thread này xem sao,về dòng UNIVERSAL

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:01
Anh vui lòng nói rõ hơn về XDA Exec dùm e với:p .E khoái nó ở chỗ có bàn phím giống laptop,nhưng ko bít so với các PPC dùng bàn phím trượt nó khác nhau chỗ nào bác nhỉ.Hình như e này dễ đứt cáp lắm phải ko ạ:confused: .Nó có hiệu quả hơn mấy cái PPC cùng cấu hình ko hay chỉ khác về hình thức thui.E tính mua 1 con để đi làm,nhưng còn phân vân quá.Trước giờ e dùng Palm ko,bg công việc cần dùng Office + unicode,đành đổi wa PPC.
À,anh cho e hỏi,mua Exec ở Sydney-Uc có rẻ hơn bên mình ko anh nhỉ,e có người bạn sắp về,nếu rẻ hơn thì e nhờ y ta mua dùm luôn:)
Cám ơn anh đã mở thread này:)
Theo em thì exec là phù hợp nhất với những người hay dùng office như bác,kô như mấy máy trượt ngang,khi dùng bàn phím thì bác phải cầm trên tay,như thế dùng lâu sẽ kô thoải mái :D,còn về exec thì vô tư đặt nó lên bàn rồi gõ,cái này up thêm bản rom Helmi 3.5 hỗ trợ chuột bluetooth thì tuyệt vời :D,nói thật thì em này cũng kô dễ đứt cáp đâu bác ạh,cũng lắm là bị lỏng cái chốt xoay của nó thôi ạh,nhưng nếu bác kô xoay màn hình nhiều thì chuyện này cũng sẽ khó xảy ra :D,về hiệu năng làm việc của em này thì còn phụ thuộc vào bản Rom của nó nữa,còn về phần mua hàng ở Sydney thì :D nói thật em còn chưa đặt chân tới đó đâu ạh :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:12
Quên nữa.Trong 4 con anh nói trên,tất cả đều chung dòng Uni,nhưng nó có khác nhau điểm nào ko,hay chỉ khác cty sản xuất thui.Bg e muốn mua 1con thì nên mua con nào,anh tư vấn dùm e với:)
bây h mới thấy bài này của bác :D,trong các con em vừa nêu trên,tất cả đều do HTC sản xuất rồi bán phần cứng cho các hãng phan phối nhưO2,T-Mobile,Dopod,....và các hãng này chỉnh sửa lại cho phù hợp với thị trường thôi,và có thể thêm vào đó một số phần mềm của hãng,nói chung là kô khác nhau,chủ yếu là bác thik màu gì mà thôi,còn 1 điểm khác nữa là bàn phím,như T-mobile cho thị trường đức thì bán phím QWERTZ chứ kô phải là QWERTY

temunjin

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 00:16
Cám ơn anh đã tư vấn giúp.E sẽ liên lạc với bạn xem giá Exec bên đó so với bên đây thế nào.Ko thui mua bên này cũg được:) .E thấy trên diễn đàn có bán Exec 98-99%,cái này có chung xuất xứ với hàng fullbox ko ạ.Có khác biệt gì nhiều k so với hàng mới của cty (cả về hình thức lẫn nội dung í):confused:

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:20
Cám ơn anh đã tư vấn giúp.E sẽ liên lạc với bạn xem giá Exec bên đó so với bên đây thế nào.Ko thui mua bên này cũg được:) .E thấy trên diễn đàn có bán Exec 98-99%,cái này có chung xuất xứ với hàng fullbox ko ạ.Có khác biệt gì nhiều k so với hàng mới của cty (cả về hình thức lẫn nội dung í):confused:
nói thật ra thì em biết exec bên VN là kô có hàng công ty,các cửa hàng chỉ nhập từ nước ngoài về bán lại thôi ,chế độ bảo hành là do các cửa hàng tự đảm nhận,"Sách tay" hết cả :D,nếu bác mua máy 2nd thì nhớ test kỹ phần màm hình,chốt xoay,loa...

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:25
Cái dzụ bàn phím thì e cũng bít chút ít.Do con Treo 650 của e thuộc hãng Orange,bàn phím Azerty,lúc đầu xài cực gần chết,từ từ rùi cũng wen:) .Chắc con SPV M5000 bàn phím cũng dạng này wá.Zậy e mua XDA Exec là chắc cú hén:)
Chắc cú :D,màu đen quá "trất",lại còn được cái thương hiệu nữa,chứ nhiều khi kô ai biết đến Orange hay I-mate cả :D,O2 vẫn được biết nhiều hơn :D

temunjin

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 00:32
Chuyện người khác bít hay ko cũng ko thành vấn đề lém:) .E xách cái Treo về miền Tây mà còn khối người ko bít đó là điện thoại muh:( Sống trong trạng thái đó riết wen rùi,hihi:D .Hổm rày mày mò tìm thông tin ku này,hôm nay gặp được anh may quá.Mai mốt có thắc mắc đành làm phiền anh nữa:) Bí quá thì "thỉnh" sư huynh ra nhăm nhi cafe để tiện đàm đạo:) Thanks so much!:) :) :)

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:34
Chuyện người khác bít hay ko cũng ko thành vấn đề lém:) .E xách cái Treo về miền Tây mà còn khối người ko bít đó là điện thoại muh:( Sống trong trạng thái đó riết wen rùi,hihi:D .Hổm rày mày mò tìm thông tin ku này,hôm nay gặp được anh may quá.Mai mốt có thắc mắc đành làm phiền anh nữa:) Bí quá thì "thỉnh" sư huynh ra nhăm nhi cafe để tiện đàm đạo:) Thanks so much!:) :) :)
kô thỉnh được đâu ạh,nếu bác muốn thỉnh thì send cho em cái vé mày bay Hà Nôi-Hồ chí minh nhé :D

temunjin

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 00:37
nói thật ra thì em biết exec bên VN là kô có hàng công ty,các cửa hàng chỉ nhập từ nước ngoài về bán lại thôi ,chế độ bảo hành là do các cửa hàng tự đảm nhận,"Sách tay" hết cả :D,nếu bác mua máy 2nd thì nhớ test kỹ phần màm hình,chốt xoay,loa...
Ai da,h mới thấy:D
Vậy nhân tiện bác hướng dẫn e chi tiết cái vụ này,chứ hàng nào cũng "xách tay" thì mua chi hàng méc xiền.:D

temunjin

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 00:40
kô thỉnh được đâu ạh,nếu bác muốn thỉnh thì send cho em cái vé mày bay Hà Nôi-Hồ chí minh nhé :D
Thế thì chịu vậy,bít đến bi giờ e mới ra được tới thủ đô.Chắc mấy trăm...ngày nữa quá:D lúc đó hẳng hay hén.Lúc đó e "thỉnh" thì sư huynh ko từ chối được rùi:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday