Để hiển thị Lịch Phù Đổng trên Today đẹp hơn

20 Tháng ba 2007 lúc 17:22
Các bác muốn hiển thị Today giống như Clock chuẩn, không bị hiện thanh scroll khi có nhiều hiển thị trên Today (xem hình minh họa) thì có thể sửa trong Registry hoặc dùng bản Cab kèm theo. Trong bản nâng cấp tiếp theo, sẽ có sẵn chức năng này

Hình minh họa

Khóa để sửa

[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Today\Items\PhuDongToday]
"Type"=dword:00000005

Attachments

poochuse

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng ba 2007 lúc 18:42
Bác Cường à, phần Today của lịch phù đồng hình như không tương thích với pocketbreeze, em cứ cho vào pocketbreeze là máy khởi động xong ---> treo cứng luôn

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 08:29
Bác Cường à, phần Today của lịch phù đồng hình như không tương thích với pocketbreeze, em cứ cho vào pocketbreeze là máy khởi động xong ---> treo cứng luôn
Tôi dùng tốt trên PB mà không xảy ra lỗi gì cả. Có lẽ trong settings\personal\today\Item bạn chưa bỏ chọn đối với PhuDong Today lên nó có hiện tượng tranh chấp. Bạn xem lại nhé.

@phudongsoft: Bác ơi update này cho bản 2.7G có được không?

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 10:23
Bác ơi lâu nay em không để ý đến ver mới. Giờ đã lên đến bản "mấy chấm" rồi bác? Bản 2.7G Pro này của em nâng cấp thì "mua vé" là bi nhiêu bác nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday