Đề nghị bổ sung chức năng "go to page:"

Các thớt khác của lazyman
13 Tháng mười hai 2006 lúc 11:47
Em thấy các Mod nên thêm vào chức năng này cho các anh em theo dõi các chủ đề dài , có nhiều bài viết, nhiều trang. Ví dụ như có những chủ đề có tới vài chuc trang, không phải đọc 1 lúc mà có thể hết ngay được, lần sau mở lại(ví dụ trang 18/ tổng số 40 trang) thì cú phải bấm next ... next ..... vài chục lần!!! :mad: trong khi mình đã nhớ chính xác là lầm trước mình đã đọc tới trang nào rồi!
Vài dòng góp ý, mnong các MOD quan tâm! Thank!

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2006 lúc 12:44
Em thấy các Mod nên thêm vào chức năng này cho các anh em theo dõi các chủ đề dài , có nhiều bài viết, nhiều trang. Ví dụ như có những chủ đề có tới vài chuc trang, không phải đọc 1 lúc mà có thể hết ngay được, lần sau mở lại(ví dụ trang 18/ tổng số 40 trang) thì cú phải bấm next ... next ..... vài chục lần!!! :mad: trong khi mình đã nhớ chính xác là lầm trước mình đã đọc tới trang nào rồi!
Vài dòng góp ý, mnong các MOD quan tâm! Thank!
Sao phải page cho phức tạp. Ở trên đầu chủ đề, ngay dưới nút Post Reply, có chức năng nhảy ngay đến bài chưa đọc đầu tiên. Thế có phải nhanh không?

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday