Đề nghị bổ sung chức năng "go to page:"

Các thớt khác của lazyman
Em thấy các Mod nên thêm vào chức năng này cho các anh em theo dõi các chủ đề dài , có nhiều bài viết, nhiều trang. Ví dụ như có những chủ đề có tới vài chuc trang, không phải đọc 1 lúc mà có thể hết ngay được, lần sau mở lại(ví dụ trang 18/ tổng số 40 trang) thì cú phải bấm next ... next ..... vài chục lần!!! :mad: trong khi mình đã nhớ chính xác là lầm trước mình đã đọc tới trang nào rồi!
Vài dòng góp ý, mnong các MOD quan tâm! Thank!

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Em thấy các Mod nên thêm vào chức năng này cho các anh em theo dõi các chủ đề dài , có nhiều bài viết, nhiều trang. Ví dụ như có những chủ đề có tới vài chuc trang, không phải đọc 1 lúc mà có thể hết ngay được, lần sau mở lại(ví dụ trang 18/ tổng số 40 trang) thì cú phải bấm next ... next ..... vài chục lần!!! :mad: trong khi mình đã nhớ chính xác là lầm trước mình đã đọc tới trang nào rồi!
Vài dòng góp ý, mnong các MOD quan tâm! Thank!
Sao phải page cho phức tạp. Ở trên đầu chủ đề, ngay dưới nút Post Reply, có chức năng nhảy ngay đến bài chưa đọc đầu tiên. Thế có phải nhanh không?

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong này các bác đã nói nhiều về bút, giấy, mực, sổ em đã học được rất nhiều. Em dùng bút không phải để viết thư, không phải để ký mà chủ yếu là để ghi chép, ghi chép tốt giúp chúng ta tổ chức tư duy tốt hơn, thể hiện ý tưởng rõ hơn và ghi nhớ tốt h ...
Lazada Vietnam Master card on Monday