Đề nghị kiểm điểm đồng chí nghiemhung khẩn cấp...hi`hi`...

Các thớt khác của batigoltuan

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghiemhung said:
Dạ em đây ạ. Mấy ngày cuối tuần em phải đi Sơn Tây (đang học cách vặn vô lăng mà) nên bây giờ ngồi đọc bài mờ hết cả mắt đây này.

Lúc đầu quả thật em cũng chỉ muốn rán vài con cá nhỏ thôi, vậy mà vừa đọc bài của bác AGP thì thật là thấy thảm quá. Thấy tổng thiệt hại của bác này lớn quá em lại thấy... ân hận rồi, hic hic hic. Mà ai bảo bác chơi sang đáp trực thăng đi Hà Nội cơ, bác đi Hoàng Long hay BiC xem nào- vừa rẻ vừa vào đến tận nội thành.

Dù sao đây cũng là một kỷ niệm ... đẹp phải không các bác. Rất cảm ơn các bác đã nhiệt tình tham gia và góp phần tạo nên "thành công" của ĐH Handheldvn.

Thay mặt "Ban tổ chức"
Trưởng ban
nghiemhung

bác nghiemhung ơi, qua đây bàn chuyện rán cá đi, tử tế đấy !

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
darkside of the night said:
ơ anh Hiếu cận fải không nhỉ :D,hôm nào rủ em đi uống nước đê.Lần trước gặp mà chưa có dịp ngồi tán fét :D
Hi hi, hôm nào đồng chí rỗi thì gọi điện cho mình. Gì chứ chuyện tán phét là mình thích nhất đấy :))

Snowhappy

GÂY DỰNG
Hie hie, em mà là cá giống các bác lên Aqua hôm đó, thì em sẽ về post bài thật dài, kể lể bốc phét ra một loạt những câu chuyện hay ho thú vị của buổi gặp gỡ, và ko đề cập gì đến cú lừa ngoạn mục của bác NghiêmHùng cả, xong lại chẹp miệng tiếc là sao bác Nghiêm Hùng thông báo mà chả chịu đi cùng anh em, phí mất một ngày ăn chơi nhảy múa tưng bừng.... :D Thể nào bác ý cũng tiếc đứt ruột vì ko được tham gia. :D

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng là cá tháng Tư năm nay được mùa phải không bác Nghiem Hung, bác làm được mẻ lớn như vầy thật đáng khâm phục. Nâng cấp chức vụ cho bác ấy đi chứ các bác admin hả. Hìhì vui quá, may là mình không ở Hà Nội chứ không cũng dính quả này rồi. Thiện tai. Thiện tai.

B

BietNoigi?

nghiemhung said:
Dạ em đây ạ. Mấy ngày cuối tuần em phải đi Sơn Tây (đang học cách vặn vô lăng mà) nên bây giờ ngồi đọc bài mờ hết cả mắt đây này.

Lúc đầu quả thật em cũng chỉ muốn rán vài con cá nhỏ thôi, vậy mà vừa đọc bài của bác AGP thì thật là thấy thảm quá. Thấy tổng thiệt hại của bác này lớn quá em lại thấy... ân hận rồi, hic hic hic. Mà ai bảo bác chơi sang đáp trực thăng đi Hà Nội cơ, bác đi Hoàng Long hay BiC xem nào- vừa rẻ vừa vào đến tận nội thành.

Dù sao đây cũng là một kỷ niệm ... đẹp phải không các bác. Rất cảm ơn các bác đã nhiệt tình tham gia và góp phần tạo nên "thành công" của ĐH Handheldvn.

Thay mặt "Ban tổ chức"
Trưởng ban
nghiemhung
Ha ha, đề nghị bác nghiêmhung tham gia "Nhân Tài Đất Việt" đê.
Hôm trước đã bị bác "nẫng" mất cái bàn phím T610 trong vòng 5 phút đúng lúc đag hứng thú, vẫn ấm ức mãi nhưng khâm phục độ "nhanh" tay của bác ấy.
Nay lại thể hiện tài "tổ chức" thành công "Đại hội HHVN" thì tài năng càng bộc lộ rõ.
Mà lại còn hăm, mới sử dụng "lời nói" thôi đó :D. Vậy "quả đấm" (trong chữ ký) thì sao nhỉ? :p

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
tovanhung said:
Cái reputation power là gì vậy bác? Thấy anh em hỏi nhiều mà chưa được giải đáp thoã mãn nên hỏi tiếp!

Tôi cũng thấy khó hiểu, hỏi mãi chả có ai lên tiếng. Chẳng hạn, có bác trên 500 bài, hay post bài phết, lại chỉ có 1, trong khi, có bác chỉ trên 80 bài, lâu lâu làm phát thì ghi 2?
Pó tay! :-/

emmiu

Vào HHVN có lọng che đầu!
THÀNH VIÊN DANH DỰ
batigoltuan said:
Tớ học Trần Phú khoá 98-2002, bây h là SV năm 3 ĐH Ngoại Thương. emmiu và dark of the side học khoá nào, hôm nào rỗi qua Aqua giao lưu đi, ntin tớ biết trước là dc rồi. tít tít: 0983081784
Nhớ Aqua quá mà tớ đang ở SG cơ. Hình như chỉ có 3 ngườii dân TP trên này thôi hehe

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thêm 1, là tui nè. A4 khoá 96-99. Đi đâu nhớ gọi nhé!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
khiếp
lôi bài từ tháng 4 lên mới kinh chứ
bái phục bái phục :D

Bài viết cần bạn xem thêm