Đề nghị mod xử lý

Các thớt khác của dac
Status
Không mở trả lời sau này.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi có đấu giá 1 điện thoại di động tại topic http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=56983

Bạn trả cao nhất đã ko nhận máy, bạn trả thứ 2 cũng đã không nhận (nhắn tin cho tôi nói hết tiền).

Đề nghị mod có hình thức xử lý thích hợp và open lại topic để topic để tôi có thể liên lạc với bạn trúng giá thấp hơn và thông báo kết quả đấu giá công khai, ko nên log sớm quá.

Xin cảm ơn

Ps. Sao dạo này có lắm đồng chí thừa hơi vào đấu giá linh tinh rồi không lấy hàng, mất công và cả tiền để tôi gọi/sms hỏi. Bó tay :confused:

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sẳn đây xin góp ý chút xíu những ai không có yêu cầu mua những món hàng đấu giá thì đừng chọc phá toptic ( đừng đẩy giá cao lên rồi không mua ) Hoặc chủ topic lưu ý điều đó trong topic của mình

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng là dạo này có nhiều đồng chí vào trả giá quá bừa bãi. Riêng về topic của dac anh VMEP cũng đã đành phải xử lý BAN nick đồng chí bùng không nhận hàng rồi. Chính vì vậy nên topic đã được close. Dac có thể open lại nếu cần thiết vì diễn đàn cho phép các thành viên tự đóng hoặc tự mở các bài của mình.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng là dạo này có nhiều đồng chí vào trả giá quá bừa bãi. Riêng về topic của dac anh VMEP cũng đã đành phải xử lý BAN nick đồng chí bùng không nhận hàng rồi. Chính vì vậy nên topic đã được close. Dac có thể open lại nếu cần thiết vì diễn đàn cho phép các thành viên tự đóng hoặc tự mở các bài của mình.

Chính xác !

Chắc tạm thời phải ngăn không cho các đ/c dự bị vào đấu giá đã.
Còn vụ spam nhanh để lên chính thức rồi mua bán có lẽ lại áp dụng tiêu chí thời gian sau khi reg nick 03 hay 06 tháng mới đựoc mua bán, đấu giá thôi.
Lâu lắm mới thấy bác DAC bán hàng thì lại bị bọn củ chuối phá thối, chia buồn nha :(

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT
@ dac: Bạn có thể mở lại topic khác. Tôi đã xử lý trường hợp Ban nêu ngay từ khi cảm thấy " có mùi khét".
Khi mở chủ đề mới, bạn có thể giơid hạn mem vào đấu giá ( reg nick từ.........., chính thức, có 100 bài viết trở lên.)
Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...