Đề tài này mới hấp dẫn, xin các bác chỉ giáo nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhmt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng một 2007 lúc 10:21
Tôi đang có 1 thắc mắc là: tôi hay phải đi máy bay (đi công tác), nhân viên phục vụ yêu cầu tắt điện thoại mà con O2 thì tắt ở đâu? các bác chỉ giáo cho tôi vụ này nhé, mấy lần đi toàn để sang chế độ rung vì không biết tắt máy. hicccc

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 10:24
Bạn chọt vào chỗ báo sóng điện thoại ấy. nó sẽ hiện ra bảng báo, bạn chọn turn on fight mode là ok.
Lần sau những vấn đề như vậy bạn nên post vào mục kiến thức cơ bản nhé

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 10:36
Tôi đang có 1 thắc mắc là: tôi hay phải đi máy bay (đi công tác), nhân viên phục vụ yêu cầu tắt điện thoại mà con O2 thì tắt ở đâu? các bác chỉ giáo cho tôi vụ này nhé, mấy lần đi toàn để sang chế độ rung vì không biết tắt máy. hicccc
O2 loại nào... ?

Nếu chạy Windows Mobile 2003SE trở xuống bác chọt vào cột sóng, ấn Turn on flight mode.

Nếu chạy Windows Mobile 5.0 thì vào Wireless Manager tắt cái biểu tượng Phone đi :).

cityboy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 10:53
Mọi khi bay thì tôi vẫn tắt sóng điện thoại (tức là fight mode on). Nhưng vẫn cứ tự thắc mắc vì khác với các máy điện thoại khác, cái PDA nó vẫn sống. Liệu nó có ảnh hưởng gì không nhỉ vì tuy nó không còn là "máy thu phát sóng" nhưng vẫn là "thiết bị điện tử cầm tay" chưa được tắt.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday