Deathclock : Bạn có biết khi nào mình chết không?

Các thớt khác của Lam Sơn

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
4 Tháng sáu 2007 lúc 20:28
Xin phép được Spam một tí cho anh em vui vẻ sau những giờ làm việc căng thẳng :D

Bạn có biết khi nào mình chết không? Ngày mai, tuần tới hay năm nào?

Click vô đây và điền đầy đủ ngày, tháng, năm sinh của mình, giới tính.
Lưu ý: nếu dưới 25 tuỗi bạn chọn <25. Trên 25 tới 44 tuổi bạn kéo thanh trượt chọn đúng tuổi của mình nhé, nếu lớn hơn 44 tuổi thì bạn chọn >=45 khi hoàn tất bấm "check your die clock" ...
Kết quả : Một bảng hiện ra sẽ cho bạn biết mình sẽ theo…Ông Bà vào ngày tháng năm nào trong tương lai. Có hiển thị rõ Thứ - Ngày- Tháng- Năm- Từ lúc xem tới ngày ấy còn bao nhiêu giây?...và bắt đầu từ bây giờ đồng hồ đang đếm lùi :D
http://www.deathclock.com/

Kết luận : Quá vớ vẩn :D :D :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng sáu 2007 lúc 20:31
Xin phép được Spam một tí cho anh em vui vẻ sau những giờ làm việc căng thẳng :D

Bạn có biết khi nào mình chết không? Ngày mai, tuần tới hay năm nào?

Click vô đây và điền đầy đủ ngày, tháng, năm sinh của mình, giới tính.
Lưu ý: nếu dưới 25 tuỗi bạn chọn <25. Trên 25 tới 44 tuổi bạn kéo thanh trượt chọn đúng tuổi của mình nhé, nếu lớn hơn 44 tuổi thì bạn chọn >=45 khi hoàn tất bấm "check your die clock" ...
Kết quả : Một bảng hiện ra sẽ cho bạn biết mình sẽ theo…Ông Bà vào ngày tháng năm nào trong tương lai. Có hiển thị rõ Thứ - Ngày- Tháng- Năm- Từ lúc xem tới ngày ấy còn bao nhiêu giây?...và bắt đầu từ bây giờ đồng hồ đang đếm lùi :D
http://www.deathclock.com/

Kết luận : Quá vớ vẩn :D :D :D
Thấy mỗi câu kết luận hay:D

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng sáu 2007 lúc 21:14
Cái này vớ vẩn nhưng cũng hay hay, chỉ sửa lại cho bác Lam Sơn tí cho chuẩn. Cái cột BMI kg phải là điền tuổi mà đấy là tỉ số giữa chiều cao và cân nặng: BMI của ai mà <=25 là gầy và ok :). Từ 25 đến 29 là hơi béo và từ 30 trở lên là béo phì :D.
Các bro đổi như sau: 1feet=0,3048m. 1inch=2,54cm. 1lp(pound)=0,454kg. Mang máy tính ra tính BMI nhé.

Cái này giảm stress tốt, ai hút thuốc tuổi thọ giảm rõ rệt, ai béo phì cũng vậy. Thanks bác Lam Sơn tìm được trang này.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng sáu 2007 lúc 22:29
Tuesday, April 5, 2061
Còn thọ chán!

Huy chưa tính mình cũng là smoker à, gián tiếp còn nguy hiểm hơn trực tiếp nhiều, sắp chết rồi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday