Dell D600 bị bịnh quái gỡ , cấp cứu dùm với !

Các thớt khác của khanhdo
16 Tháng ba 2007 lúc 14:25
Dạo này cái D600 của em khi ấn power nó hiện lên dòng : Manufacturing mode . Level [01] . Fress Fn+X to return the system to normal running mode . Có lúc nó lên tới đấy thì tắt cái bụp , có lúc vô được Win chạy được khoảng 1/2 thì mới tắt . Nói chung nó muốn tắt lúc nào là tắt , không có quy luật nào cả . Anh nào biết thì chỉ bịnh dùm em với , hoặc chỗ nào sửa uy tín cũng được . Em ở TPHCM .

16 Tháng ba 2007 lúc 14:59
Mình tháo pin , HDD , Card PCI cắm adapter thôi thì thấy cũng vậy , có lúc nó vào được phần TEST , có lúc mới hiện màn hình lên là đã tắt , không biết bị cái gì nữa hichic .

17 Tháng ba 2007 lúc 19:35
Hôm nay mình đem ra tiệm ( chỗ chuyên làm Dell :D ) . Tới đó tự nhiện nó lại chạy ngon lành , tắt mở mãi cũng không thấy bị tắt máy . Mình kể bịnh xong anh kỹ thuật vào Bios chỉnh cái gì đó khoảng 15 phút rồi phán là đã làm xong và lấy 100K :D . Thấy chạy thử một lúc cũng không sao nên đành xách về , ai ngờ tới nhà mở lên lại bị y chang , huhu . Mất hết 100K oan uổng :eek: .

smecta

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng ba 2007 lúc 19:37
Đem qua đây, chầu cafe !

bigprince

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng ba 2007 lúc 00:06
Hôm nay mình đem ra tiệm ( chỗ chuyên làm Dell :D ) . Tới đó tự nhiện nó lại chạy ngon lành , tắt mở mãi cũng không thấy bị tắt máy . Mình kể bịnh xong anh kỹ thuật vào Bios chỉnh cái gì đó khoảng 15 phút rồi phán là đã làm xong và lấy 100K :D . Thấy chạy thử một lúc cũng không sao nên đành xách về , ai ngờ tới nhà mở lên lại bị y chang , huhu . Mất hết 100K oan uổng :eek: .
vậy thì bác mang lại chỗ đó hỏi tại sao vẫn bị thế

24 Tháng ba 2007 lúc 23:47
Qua đây là qua đâu ạ !

Nhân tiện , sao mình gởi tin nhắn từ 14h30 ngày hôm qua mà tới giờ vẫn chưa thấy veryfied , có ai biết tại sao không ạ .
Cái vụ gởi tin nhắn để kiểm tra này tôi bị mất vài chục.
Tới bây giờ cũng chưa kiểm tra được.
Đành để vậy luôn cho nó pro.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday