Dell Desktop Keyboard - Where are you? :D

Các thớt khác của hey

hey

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 00:06
Hôm nay em đùng thử cái bàn phím DELL kèm theo máy để bàn của đứa bạn thấy thích quá nhưng không hiểu ở Hà Nội có thể mua được ở đâu ạ. Có bác nào biết thì chỉ hộ em với ạ. Mới là tốt nhất còn không thì dùng qua rồi thì cũng được ạ.

Thanks in advance,

Hình của em nó đây ạ.

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 00:25
Mình còn dư 2 cái kg dùng đến mới 100% nhưng lại ở SG chứ kg thì để lại cho bạn ngay. Lúc mình mua là 100k một cái, cái này cắm laptop dùng được do dùng giao tiếp cổng USB

hey

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 00:34
@HDCam: Bác ơi, để cho em đi ạ. Chứ em biết kiếm ở đâu bây giờ ạ. Hehe. Bác làm ơn PM cho em cái giá với số tài khoản của bác với ạ. Em sẽ chuyển tiền keyboard với tiền ship vào cho bác ạ. Bác gửi Tín Thành hộ em ra là được ấy mà. Hehe.

Thanks in advance,

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 00:52
Mình hỏng rành vụ chuyển hàng hóa lắm nên chẳng biết phải làm sao :(. Nhưng thứ này ở HN chắc cũng đến nỗi khó kiếm vì ở SG ở chỗ bán máy bộ Dell nhiều lắm bác kiếm thử xem sao ?

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng sáu 2007 lúc 00:57
Bác tới cty Saphi SPI , ở 284 Tôn Đức Thắng nhé :) Đủ cả bàn phím Pháp, Tây Ban Nha luôn :) Loại ảnh trên bác post là loại ko có phím Multimedia, rẻ tiền hơn :) Ở đấy có loại có Multimedia cơ

Bài viết cần bạn xem thêm

hình anh rất đẹp, cảm ơn sự chia sẻ của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday