Dell Inspiron 6400/1505 bị treo, không biết lý do gì luôn!

Các thớt khác của MrBeanICB
2 Tháng bảy 2007 lúc 12:30
Các bác bắt bệnh hộ em con này với.
Em mua con dell này ở the220, mới đập hộp luôn, Mấy hôm nay tự dưng cứ bật lên được một lúc thì treo, khi thì mới được 5 phút, khi thì được 10 phút, có khi đang khởi động cũng treo luôn. Em thử khởi động bằng boot CD cũng chẳng hơn gì, cũng treo y như vậy. Có bác nào từng bị như vậy bắt bệnh cho con này hộ em với.

3 Tháng bảy 2007 lúc 08:46
Có bao giờ bạn gặp màn hình xanh không? Tớ không biết hàng mới mua có bao giờ bị không, còn nhiều trường hợp bị lỗi này bắt nguồn từ 1 nguyên nhân đơn giản là lỏng ram.

trungkts

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng bảy 2007 lúc 11:37
Chính xác, máy mới thì nên để nguyên hiện tượng lỗi và đi bảo hành ngay lập tức. Lọ mọ test này nọ, có khi hết lỗi những không thể nào hết hẳn bệnh được!
đồng ý với bác Mitdac24581. máy mới nên đi bảo hành liền, không thôi nó lại hỏng sang bệnh khác.

8 Tháng bảy 2007 lúc 23:19
hix, máy nguyên thùng, em chưa nâng cấp gì cả. trong quá trình dùng cũng chưa bao giờ bị màn hình xanh. em mang di bảo hành 1 tuần rồi mà cũng chưa có thông tin gì cả. Có bao giờ mình yêu cầu đổi cái khác đc ko nhỉ. Chán wá...

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

https://www.handheld.com.vn/threads...i-1kg-kt-22h02-11-5-2018.487298/#post-3612988

Em có đấu giá mua 1 kg linh chi theo link bên trên, sau đó liên lạc với Chủ hàng hỏi mua thêm 1kg nữa được hay k? Nếu được thì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday