Dell Inspiron E1405/ 640m hepl!!!!!!!!!!

Các thớt khác của leducthanh1207
24 Tháng bảy 2007 lúc 14:40
Chào các pác. em mới sắm con Dell Inspiron E1405/ 640m con này dùng vista chừ em muốn dùng XP thi kiếm dirve ở đâu. e dã vào trang của thàng dell này rồi mà chỉ down đc vài cái vớ vẩn. dirve kèm theo chỉ có giành cho vista 32 và 64 bit. bác nào có dùng con này mà có dirve up hộ dùm em. em đang rất cần dùng XP để phục vụ côngg việc. vista ko hợp với công việc của em. em xin cảm ơn nhìu. nhanh nhá. em đang rất rất cần.

28 Tháng tám 2007 lúc 23:44
pác setup cái dell support center vào, hay lên thẵng trang web www.dell.com.vn mà search, em củng đã gặp tình trạng như pác, củng tức tối vài ngày, nhưng bi h đã okie rùi.

Chúc pác thành công

Thân
ThangTruong

29 Tháng tám 2007 lúc 13:05
Bác không biết cách tìm à. Chán thế
Xin gui bác link tất cả cho XP
hxxp://support.dell.com/support/downloads/driverslist.aspx?c=us&cs=19&l=en&s=dhs&ServiceTag=&SystemID=INS_PNT_E1405&os=WW1&osl=en&catid=&impid=

Thay xx bằng tt

viyeu84

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 03:34
tớ cũng giống bạn, nếu cài XP sẽ ko có Driver cho sound và VGA, các cái khác thì có đủ ở support.dell.com
driver cho sound thì đa số máy dell đều dùng cái sigmatel nên tớ đã kiếm đc
còn vga thì tớ xem thông số card vga của tớ rồi lên nividia hoặc lên mạng search đúng bản driver cho card đó rồi cài vào.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday